IES215-1F Switch công nghiệp 4 cổng Ethernet + 1 cổng quang

    Mô tả sản phẩm

    1.Hỗ trợ 4 cổng 10Base-T / 100Base-TX Ethernet và 1 cổng 100Base-FX
    2.Hỗ trợ IEEE802.3 / 802.3u lưu trữ và chuyển tiếp
    3.Hỗ trợ Ethernet 10 / 100M tự điều chỉnh
    4.12 ~ 48VDC đầu vào nguồn điện áp rộng
    5 Không có quạt, thiết kế tiêu thụ thấp
    6. bảo vệ IP40, vỏ kim loại độ bền cao, gắn thanh ray DIN
    7. -40 ~ 75 ℃ nhiệt độ làm việc


    Tell: (024) 33 26 27 28

    Mr Tiến: 0948.40.70.80 

    LƯU Ý: GIÁ BÁN CHƯA BAO GỒM THUẾ VAT 10%

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Hàng Chính Hãng 100%.
    • Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
    • Đổi Trả Miễn Phí Trong 7 Ngày
    • Bảo Hành 12 Tháng
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Giao Hàng Hỏa Tốc Trong 24 Giờ
    • Giao Hàng Tận Nơi Trên Toàn Quốc
    • IES215-1F Switch công nghiệp 4 cổng Ethernet + 1 cổng quang

      Switch công nghiệp IES215-1F
      Switch công nghiệp IES215-1F

      IES215-1F là một loại chuyển mạch Ethernet công nghiệp không được quản lý với 4 cổng Ethernet 10Base-T / 100Base-TX và 1 cổng 100Base-FX, hỗ trợ tiêu chuẩn IEEE802.3, EEE802.3u, IEEE802.3x, có thể cung cấp giải pháp tiết kiệm cho mạng của bạn sự liên quan. Cấp bảo vệ IP40 đảm bảo làm việc đáng tin cậy trong môi trường khủng khiếp. Chỉ báo LED rất hữu ích để theo dõi và kiểm soát trạng thái kết nối mạng. Nó tuân thủ FCC, tiêu chuẩn CE. Lắp đặt đường ray-DIN và nhiệt độ hoạt động rộng (-40 ~ 75 ℃), có thể đáp ứng một số loại môi trường công nghiệp, có thể cung cấp giải pháp đáng tin cậy và nhanh chóng cho thiết bị Ethernet của bạn.

      THÔNG SỐ KỸ THUẬT 

      Switch công nghiệp IES215-1F
      Switch công nghiệp IES215-1F

      Tiêu chuẩn công nghệ :  IEEE802.3,  IEEE802.3u
      Thuộc tính trao đổi
      Tốc độ chuyển tiếp 100M: 148810pps
      Tốc độ lọc tối đa 100M: 148810pps
      Chế độ truyền: lưu trữ và chuyển tiếp
      Băng thông trao đổi hệ thống: 1.0G
      Bảng địa chỉ MAC: 2K
      Bộ nhớ: 64K
      Giao diện
      Cổng điện: đầu nối RJ45, Điều khiển tốc độ tự động 10Base-T / 100Base-TX, tự động dò tìm một nửa / toàn phần và MDI / MDI-X;
      Cổng 100M sợi quang: 100Base-FX, đầu nối SC / ST / FC, hỗ trợ chế độ đơn (20/40/60/80Km tùy chọn), đa chế độ (2Km), bước sóng: 850nm, 1310nm, 1550nm
      Khoảng cách
      truyền Cáp xoắn: 100M (tiêu chuẩn Cáp CAT5 / CAT5e)
      Đa chế độ: 850nm, 2Km; 1310nm, 5Km
      Chế độ đơn: 1310nm, 20/40/60Km
      1550nm, 80/100 / 120Km
      Chỉ báo LED
      Chạy: Chạy
      Chỉ báo giao diện: Liên kết (1 ~ 5)
      Chỉ báo nguồn: PWR
      Nguồn cung cấp
      Điện áp đầu vào: 24VDC (12 ~ 48VDC)
      Loại của đầu vào: 3 bit Khối thiết bị đầu cuối 7,62mm
      Hỗ trợ bên trong bảo vệ quá dòng 4.0A
      Hỗ trợ bảo vệ kết nối đối diện
      Tiêu thụ Tiêu thụ
      không tải: 1.2W@24VDC Tiêu thụ
      toàn tải: 2.0W@24VDC
      Môi trường
      làm việc Nhiệt độ làm việc: -40 ~ 75 ℃
      Nhiệt độ bảo quản: -40 ~ 85 ℃
      Độ ẩm tương đối: 10% ~ 95% (không ngưng tụ)
      Cấu trúc cơ học
      Vỏ: Cấp bảo vệ IP40, vỏ kim loại
      Lắp đặt: gắn ray DIN
      Trọng lượng: 370g
      Kích thước (W × H × D):  136 mm × 52mm × 105mm
      Tiêu chuẩn công nghiệp
      EMI: FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A
      EMS: EN61000-4-2 (ESD), Leve 4
      EN61000-4-3 (RS), Cấp 3
      EN61000-4-4 (EFT), Cấp 4
      EN61000-4-5 (Tăng sóng), Cấp 4
      EN61000-4-6 (CS), Cấp 3
      EN61000-4-8, Mức độ 5
      Sốc: IEC 60068-2-27 Rơi
      tự do: IEC 60068-2-32
      Rung: IEC 60068-2-6
      Chứng nhận
      CE, FCC, RoHS, UL508 (Đang chờ xử lý)
      Bảo hành: 5 năm
      Danh sách đóng gói
      1. Bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp 3onedata IES215-1F (cộng với khối thiết bị đầu cuối) × 1
      2. Hướng dẫn sử dụng × 1
      3. Chứng chỉ chất lượng × 1
      4. Thẻ bảo hành × 1

      PHÂN PHỐI CONVERTER  3ONEDATA

      3onedata Chính Hãng ™INTERSYS GLOBAL là nhà phân phối các sản phẩm 3onedata Chính hãng tại Việt Nam. Các sản phẩm chúng tôi phân phối luôn cam kết là hàng chính hãng, đầy đủ giấy tờ CO, CQ và được phân phối trên toàn quốc. Đặc biệt, chúng tôi giao hàng miễn phí cho các khách hàng tại nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.

      INTERSYS GLOBAL cung cấp đầy đủ các dòng sản phẩm của 3onedata trên thị trường, đưa tới cho người sử dụng Bộ Chuyển Đổi Quang Điện 3onedata Chất Lượng Tốt Nhất – Giá Rẻ NhấtDịch Vụ Tốt NhấtGiao Hàng Nhanh NhấtHậu Mãi Tận Tình

      Sản phẩm Switch công nghiệp IES215-1F  3Onedata do chúng tôi phân phối có đầy đủ các dòng bao gồm:

      Trong tình hình thị trường thiết bị viễn thông và CNTT tại Việt Nam có sự bão hòa cũng như chọn lọc và cạnh tranh gay gắt, chúng tôi với đội ngũ cán bộ lâu năm trong nghề cùng hoạch định mục tiêu cam kết từ chất lượng sản phẩm cho đến những giải pháp chuyên nghiệp đi cùng với đó là chi phí đầu tư của khách hàng luôn được hợp lý hóa tối đa. Vậy nên chúng tôi cam kết sẽ đem đến khách hàng sự hài lòng và tin tưởng nhất vì một nền công nghệ ngày một tiên tiến hơn tại Việt Nam.

      CÔNG TY INTERSYS TOÀN CẦU phân phân phối chính hãng thiết bị viễn thông khác như : CISCO,UPS,LS,IBM,HPE,ATEN,KINAN,APC,AVOCENT,DELL,vvv..,Hiện nay Intersys Toàn Cầu đã cung ứng đến hầu hết tất cả các quý khách hàng lớn trong nước và ngoài nước như THAILAND,HONGKONG,KOREA,INDONESIA,LAO,CAMPUCHIA,..vv.

      Chúng Tôi ( INTERSYS GLOBAL ) luôn đem lại sự hài lòng cũng như sự uy tín về chất lượng sản phẩm tới tay Quý Khách Hàng.Mọi thiết bị INTERSYS TOÀN CẦU cung cấp đều có đầy đủ giấy tờ về mặt pháp lý như CO,CQ,PL,IV,…

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm KVM-SWITCH Giá Rẻ tại INTERSYS TOÀN CẦU.

      Hãy Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      [ Đặt Mua Hàng Tại HÀ NỘI ]

      Đ/c: Số 3, Ngõ 24B Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.
      Hotline/Zalo: 0948.40.70.80
      Email: info@intersys.com.vn

      [ Đặt Mua Hàng Tại HỒ CHÍ MINH ]

      Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
      Hotline/Zalo: 0948.40.70.80
      Email: info@intersys.com.vn

       

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “IES215-1F Switch công nghiệp 4 cổng Ethernet + 1 cổng quang”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai.

    HỖ TRỢ 24/7

    • Tell - (024) 33 26 27 28
    • (call / zalo) Mr Tiến - 0948.40.70.80
    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm

      • Kết Nối Với Chúng Tôi

      Hotline: 0948.40.70.80