IPS215-F-4POE Switch công nghiệp 4 cổng Fast PoE Ethernet + 1 SFP

    Mô tả sản phẩm
    1.Hỗ trợ 4 cổng Ethernet 10 / 100Base-T (x) và 1 cổng cáp quang 100Base-FX
    2.Hỗ trợ IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.3af / at, lưu trữ và chuyển tiếp
    3.Hỗ trợ tiêu chuẩn IEEE802.3af, đầy đủ cổng (PoE) cung cấp điện 15.4W đầy đủ
    4.Hỗ trợ tiêu chuẩn IEEE802.3at, cấp nguồn tối đa 30W một cổng.
    5. hỗ trợ cổng Ethernet 10 / 100M tự thích ứng
    6.4 Hỗ trợ cổng Fast Ethernet Chức năng POE
    Đầu vào nguồn 7.DC48V, bảo vệ kết nối ngược
    8. Lớp bảo vệ IP40, vỏ sắt độ bền cao, lắp đặt DIN Rail
    9. thiết kế công nghiệp lớp 4

    Tell: (024) 33 26 27 28

    Mr Tiến: 0948.40.70.80 

    LƯU Ý: GIÁ BÁN CHƯA BAO GỒM THUẾ VAT 10%

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Hàng Chính Hãng 100%.
    • Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
    • Đổi Trả Miễn Phí Trong 7 Ngày
    • Bảo Hành 12 Tháng
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Giao Hàng Hỏa Tốc Trong 24 Giờ
    • Giao Hàng Tận Nơi Trên Toàn Quốc
    • IPS215-F-4POE Switch công nghiệp 4 cổng Fast PoE Ethernet + 1 SFP

      IPS215-F-4POE Switch công nghiệp 4 cổng Fast PoE Ethernet + 1 SFP
      IPS215-F-4POE Switch công nghiệp 4 cổng Fast PoE Ethernet + 1 SFP

      Switch công nghiệp 4 cổng Fast PoE Ethernet + 1 cổng quang IPS215-F-4POE

      Switch IPS215-F-4POE là một loại switch Gigabit PoE công nghiệp không được quản lý, nó hỗ trợ 4 cổng 10 / 100Base-T (X) và 1 cổng 100Base-FX Fiber. 4 cổng Ethernet nhanh (1 ~ 4) hỗ trợ chức năng Power-over -Ethernet (PoE). Các thiết bị chuyển mạch được phân loại là thiết bị nguồn điện (PSE), và khi được sử dụng theo cách này, các thiết bị chuyển mạch cho phép tập trung nguồn điện, cung cấp công suất lên đến 30 watt cho mỗi cổng và giảm công sức lắp đặt nguồn điện cần thiết. Các thiết bị chuyển mạch có thể được sử dụng để cấp nguồn IEEE 802.3af / tại các thiết bị tiêu chuẩn (PD), loại bỏ nhu cầu đi dây bổ sung.
      Nó hỗ trợ tiêu chuẩn CE, FCC, áp dụng thiết kế tiêu chuẩn công nghiệp, bảo vệ IP40, vỏ kim loại có độ bền cao chắc chắn, đầu vào nguồn điện (48VDC). Bộ chuyển mạch hỗ trợ IEEE802.3 / IEEE802.3u / IEEE802.3x / với 10 / 100M, full / half-duplex và tự động cảm biến MDI / MDI-X, cung cấp giải pháp kinh tế và đáng tin cậy cho mạng Ethernet công nghiệp của bạn.

      THÔNG SỐ KỸ THUẬT

      IPS215-F-4POE Switch công nghiệp 4 cổng Fast PoE Ethernet + 1 SFP
      IPS215-F-4POE Switch công nghiệp 4 cổng Fast PoE Ethernet + 1 SFP

      Công nghệ

      Tiêu chuẩn: Hỗ trợ IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.3af / at

      Kiểm soát dòng chảy: Kiểm soát dòng chảy IEEE802.3x, điều khiển dòng chảy nhấn ngược

      Thuộc tính trao đổi

      Tốc độ chuyển tiếp 100M: 148810pps

      Chế độ truyền: lưu trữ và chuyển tiếp

      Bảng địa chỉ MAC: 2K

      Băng thông: 2.0G

      Giao diện

      Cổng RJ45: 10Base-T / 100Base-TX / 1000Base-TX Tự điều chỉnh, Half / full duplex và tự động phát hiện MDI / MDI-X

      Cổng sợi quang: 1000Base-FX, SC, hỗ trợ chế độ đơn (tùy chọn 20/40/60/80Km), đa chế độ (2Km), bước sóng: 1310nm, 1550nm

      POE Pin-out: 1/2 (+), 3/6 (-)

      Chuyển khoảng cách

      Cáp xoắn: 100M (cáp CAT5 / CAT5e tiêu chuẩn)

      Đa chế độ: 1310nm, 2Km

      Chế độ đơn: 1310nm, 20/40/60Km

      1550nm, 80/100 / 120Km

      Chỉ dẫn

      Chỉ báo giao diện: Liên kết (1 ~ 5)

      Chỉ báo cung cấp điện: PWR

      Chỉ báo chạy: Chạy

      Chỉ báo PoE: POE (1 ~ 4)

      Nguồn cấp

      Điện áp đầu vào: 48VDC (45 ~ 55VDC)

      Loại đầu vào: khối thiết bị đầu cuối 3 bit

      Tiêu thụ không tải: 2,69W@48VDC

      Tiêu thụ toàn tải: 74.06W@48VDC

      Mức tiêu thụ tối đa cổng PoE đơn: 30W @ 48VDC

      Môi trường làm việc

      Nhiệt độ làm việc: -40 ~ 75 ℃

      Nhiệt độ bảo quản: -40 ~ 85 ℃

      Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95% (không ngưng tụ)

      Cấu trúc cơ khí

      Vỏ: Lớp bảo vệ IP40, vỏ kim loại

      Cài đặt: DIN-Rail

      Trọng lượng: 370g

      Kích thước (W × H × D): 35mm × 110mm × 95mm

      Tiêu chuẩn công nghiệp

      EMI: FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A

      EMS: EN61000-4-2 (ESD), Cấp 3

      EN61000-4-4 (EFT), Cấp độ 3

      EN61000-4-5 (Tăng vọt), Cấp 3

      Shock: IEC 60068-2-27

      Rơi tự do: IEC 60068-2-32

      Rung: IEC 60068-2-6

      Chứng nhận

      CE, FCC, RoHS, UL508 (Đang chờ xử lý)

      Bảo hành: 5 năm

      Bảng kê hàng hóa

      1. Công tắc PoE công nghiệp (cộng với khối thiết bị đầu cuối) × 1

      2. Hướng dẫn sử dụng ⅹ 1

      3. Giấy chứng nhận chất lượng ⅹ 1

      4. Thẻ bảo hành ⅹ 1

      5. Bộ gắn DIN-Rail ⅹ 1

      PHÂN PHỐI CONVERTER  3ONEDATA

      3onedata Việt Nam ™3ONEDATA VIỆT NAM  là nhà phân phối các sản phâm 3onedata Việt Nam tại Việt Nam. Các sản phẩm chúng tôi phân phối luôn cam kết là hàng chính hãng, đầy đủ giấy tờ CO, CQ và được phân phối trên toàn quốc. Đặc biệt, chúng tôi giao hàng miễn phí cho các khách hàng tại nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.

      3ONEDATA VIỆT NAM cung cấp đầy đủ các dòng sản phẩm của 3onedata trên thị trường, đưa tới cho người sử dụng Bộ Chuyển Đổi Quang Điện 3onedata Chất Lượng Tốt Nhất – Giá Rẻ NhấtDịch Vụ Tốt NhấtGiao Hàng Nhanh NhấtHậu Mãi Tận Tình

      Sản phẩm IPS215-F-4POE Switch công nghiệp 4 cổng Fast PoE Ethernet + 1 SFP 3Onedata do chúng tôi phân phối có đầy đủ các dòng bao gồm:

      Trong tình hình thị trường thiết bị viễn thông và CNTT tại Việt Nam có sự bão hòa cũng như chọn lọc và cạnh tranh gay gắt, chúng tôi với đội ngũ cán bộ lâu năm trong nghề cùng hoạch định mục tiêu cam kết từ chất lượng sản phẩm cho đến những giải pháp chuyên nghiệp đi cùng với đó là chi phí đầu tư của khách hàng luôn được hợp lý hóa tối đa. Vậy nên chúng tôi cam kết sẽ đem đến khách hàng sự hài lòng và tin tưởng nhất vì một nền công nghệ ngày một tiên tiến hơn tại Việt Nam.

      MUA 3ONEDATA CHÍNH HÃNG Ở ĐÂU ?

      Ở Việt Nam hiện tại có rất nhiều đơn vị thuộc khối nhà nước – khối doanh nghiệp – công ty tư nhân có nhu cầu rất lớn về Bộ Chuyển Đổi Quang Điện hay còn gọi theo một cách khác là converter. Năm bắt được nhu cầu thị trường, 3oneDaTa Việt Nam Là Đại Diện Duy Nhất ( Distributor ) Phân Phối 3onedata Chính Hãng Tại Việt Nam – http://3onedatavietnam.com.vn/

      3ONEDATA VIỆT NAM

      Phụ Trách Bán Hàng Toàn Quốc : Mr.Tiến – 0948.40.70.80

      Emai: info@3onedatavietnam.com.vn

      Website : http://3onedatavietnam.com.vn/

      3ONEDATA LÀ THIẾT BỊ GÌ ?

      Nhiều khách hàng khi có nhu cầu phát sinh nhu cầu hoặc làm dự án, đều vướng phải vấn đề và luôn có những câu hỏi đặt ra khi nhìn thấy trong hồ sơ yêu cầu Thiết Bị Mạng hay cụ thể là Bộ Chuyển Đổi 3oneDaTa, vậy 3oneDaTa là gì ? chúng ta hay tìm hiểu Thiết Bị Mạng 3oneDaTa Này.

      IPS215-F-4POE Switch công nghiệp 4 cổng Fast PoE Ethernet + 1 SFP là 1 dòng sản phẩm Thiết Bị Mạng, chức năng của Thiết Bị Mạng 3onedata này là chuyển đổi tín hiệu hay cụ thể là Chuyển Đổi Tín Hiệu Điện Sang Tín Hiệu QuangTín Hiệu Quang Sang Tín Hiệu Điện.

      Thời đại bùng nổ ethernet thì nhu cầu sử dụng Bộ Chuyển Đổi Quang Điện 3oneDaTa càng lớn. Các hệ thống Data-Center, Hệ Thống Tủ Điện Công Nghiệp, Hệ Thống Trạm BTS,Chuyển Đổi Tín Hiệu Điện Sang Quang, Chuyển Đổi tín hiệu video sang quang.

      Hay trong những nhà máy, xí nghiệp cũng cần rất nhiều Switch PoE, Switch PoE Công Nghiệp, Switch Công Nghiệp, Bộ Chuyển Đổi Tín Hiệu RS-232/485/422, Bộ Chuyển Đổi E1,Bộ Chuyển Đổi Giao Diện,Bộ Chuyển Đổi Modbus.

      3ONEDATA VIỆT NAM  phân phân phối chính hãng thiết bị viễn thông khác như : CISCO,UPS,LS,IBM,HPE,ATEN,KINAN,APC,AVOCENT,DELL,vvv..,Hiện nay Intersys Toàn Cầu đã cung ứng đến hầu hết tất cả các quý khách hàng lớn trong nước và ngoài nước như THAILAND,HONGKONG,KOREA,INDONESIA,LAO,CAMPUCHIA,..vv.

      Chúng Tôi ( INTERSYS GLOBAL ) luôn đem lại sự hài lòng cũng như sự uy tín về chất lượng sản phẩm tới tay Quý Khách Hàng.Mọi thiết bị INTERSYS TOÀN CẦU cung cấp đều có đầy đủ giấy tờ về mặt pháp lý như CO,CQ,PL,IV,…

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm KVM-SWITCH Giá Rẻ tại INTERSYS TOÀN CẦU.

      Hãy Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      [ Đặt Mua Hàng Tại HÀ NỘI ]

      Đ/c: Số 3, Ngõ 24B Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.
      Hotline/Zalo: 0948.40.70.80
      Email: info@intersys.com.vn

      [ Đặt Mua Hàng Tại HỒ CHÍ MINH ]

      Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
      Hotline/Zalo: 0948.40.70.80
      Email: info@intersys.com.vn

       

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “IPS215-F-4POE Switch công nghiệp 4 cổng Fast PoE Ethernet + 1 SFP”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai.

    HỖ TRỢ 24/7

    • Tell - (024) 33 26 27 28
    • (call / zalo) Mr Tiến - 0948.40.70.80
    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm

      • Kết Nối Với Chúng Tôi

      Hotline: 0948.40.70.80