IES618-4F Switch công nghiệp 4 cổng Ethernet+4 SFP

    Mô tả sản phẩm
    1.   Hỗ trợ 4 cổng Ethernet RJ45 và 4 cổng Cáp quang
    2.   SW-Ring (thời gian khôi phục <20 ms khi đầy tải)
    3.   VLAN dựa trên cổng, IEEE 802.1Q VLAN để dễ dàng lập kế hoạch mạng
    4.   Hỗ trợ IEEE802.1p_QOS
    5.   Hỗ trợ IGMP, Port Trunking và chức năng phản chiếu cổng
    6.   Hỗ trợ quản lý WEB, dễ sử dụng
    7.   Thiết kế tiêu chuẩn cấp 4 công nghiệp
    8.   Bảo vệ IP40, vỏ kim loại có độ bền cao chắc chắn
    9.   DIN-Rail hoặc gắn bảng điều khiển

    Tell: (024) 33 26 27 28

    Mr Tiến: 0948.40.70.80 

    LƯU Ý: GIÁ BÁN CHƯA BAO GỒM THUẾ VAT 10%

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Hàng Chính Hãng 100%.
    • Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
    • Đổi Trả Miễn Phí Trong 7 Ngày
    • Bảo Hành 12 Tháng
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Giao Hàng Hỏa Tốc Trong 24 Giờ
    • Giao Hàng Tận Nơi Trên Toàn Quốc
    • IES618-4F Switch công nghiệp 4 cổng Ethernet+4 SFP

      IES618-4F Switch công nghiệp 4 cổng Ethernet+4 SFP
      IES618-4F Switch công nghiệp 4 cổng Ethernet+4 SFP

      IES618-4F là một loại Bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp dự phòng được quản lý bởi WEB, hỗ trợ cổng Ethernet 4 * 10 / 100M (RJ45), cổng sợi quang 4 * 100M, đầu vào nguồn điện đôi và đầu ra rơle 1 tuyến. Nó hỗ trợ công nghệ được cấp bằng sáng chế SW-Ring (thời gian tự phục hồi & lt; 20ms) để nâng cao độ tin cậy của mạng. 

      Hơn nữa, IES618-4F hỗ trợ một số quản lý mạng, chẳng hạn như 802.1QVLAN, QoS, IGMP, trung kế cổng và phản chiếu cổng. Nó đã được chứng nhận CE, FCC và tiêu chuẩn công nghiệp cấp 4. Nó có thể đáp ứng yêu cầu của từng loại môi trường công nghiệp với dải nhiệt độ từ -40 đến 75 ℃

      THÔNG SỐ KỸ THUẬT

      IES618-4F Switch công nghiệp 4 cổng Ethernet+4 SFP
      IES618-4F Switch công nghiệp 4 cổng Ethernet+4 SFP

      Tiêu chuẩn công nghệ :  IEEE802.3IEEE802.3uIEEE802.3xIEEE802.1QIEEE802.1pIEEE802.1DIEEE802.1W
      Protocol : SW-Ring 、 STP / RSTP 、 QoS 、 VLAN 、 IGMP v1 / v2 / v3 、 SNMP v1 / v2c 、
      Điều khiển luồng Telnet : Điều khiển luồng IEEE802.3x, Điều khiển luồng dựa trên áp suất ngược
      Chức năng Chức năng
      chuyển mạch: SW-Ring, QOS, 802.1QVLAN, RSTP, SNMP, Cổng trung kế, bộ lọc đa hướng tĩnh, phản chiếu cổng, băng thông quản lý, phát sóng kiểm soát bão, thống kê luồng cảng, nâng cấp trực tuyến, tải lên và tải xuống tệp cấu hình, hệ thống truy cập tên người dùng
      SW-Ring: Hỗ trợ thuộc tính Single, Couple, Chain, Dual homing
      Exchange
      Tốc độ chuyển tiếp 100M: 148810pps
      Tốc độ lọc tối đa 100M: 148810pps
      Chế độ truyền: lưu trữ và chuyển tiếp
      Băng thông trao đổi hệ thống: 2.0G
      Bảng địa chỉ MAC: 2K
      Bộ nhớ:
      Giao diện
      1M Cổng điện: đầu nối RJ45, điều khiển tốc độ tự động 10Base-T / 100Base-TX, Half / full duplex và tự động dò tìm MDI / MDI-X;
      Cổng 100M sợi quang: 100Base-FX, đầu nối SC / ST / FC, hỗ trợ chế độ đơn (20/40/60/80Km tùy chọn), đa chế độ (2Km), bước sóng: 850nm, 1310nm, 1550nm
      Cổng điều khiển: gỡ lỗi cổng nối tiếp thực hiện Lệnh CLI
      Cổng cảnh báo: Khối đầu cuối 2 bit
      Đầu ra cảnh báo rơ le 1 kênh
      Khoảng cách
      truyền Cáp xoắn: 100M (cáp CAT5 / CAT5e tiêu chuẩn)
      Đa chế độ: 850nm, 2Km; 1310nm, 5Km
      Chế độ đơn: 1310nm, 20/40/60Km
      1550nm, 80/100 / 120Km
      Chỉ báo LED
      Chạy: Chạy
      Chỉ báo giao diện: Liên kết (1 ~ 8)
      Chỉ báo nguồn: PWR1, PWR2
      Chỉ báo cảnh báo: Báo động
      Nguồn
      điện Điện áp đầu vào: 24VDC (12 ~ 48VDC)
      Loại đầu vào: 4 bit Khối đầu cuối 7,62mm
      Hỗ trợ dự phòng nguồn điện kép
      Hỗ trợ bảo vệ phân cực ngược
      Hỗ trợ bảo vệ quá tải Dòng
      tiêu thụ Tiêu thụ
      không tải: 5.0W@24VDC Tiêu thụ
      toàn tải: 6.1W@24VDC
      Môi trường
      làm việc Làm việc nhiệt độ: -40 ~ 75 ℃
      Nhiệt độ bảo quản: -40 ~ 85 ℃
      Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95% (không ngưng tụ)
      Cấu trúc cơ học
      Vỏ: Cấp bảo vệ IP40, vỏ kim loại
      Lắp đặt: Gắn ray DIN
      Trọng lượng: 800g
      Kích thước (W × H × D):  136 mm × 52mm × 105mm
      Tiêu chuẩn công nghiệp
      EMI: FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A
      EMS: EN61000 -4-2 (ESD), Leve 4
      EN61000-4-3 (RS), Mức 3
      EN61000-4-4 (EFT), Mức 4
      EN61000-4-5 (Surge), Mức 4
      EN61000-4-6 (CS ), Mức 3
      EN61000-4-8, Mức 5
      Sốc: IEC 60068-2-27 Rơi
      tự do: IEC 60068-2-32
      Rung: IEC 60068-2-6
      Chứng nhận
      CE, FCC, RoHS
      Bảo hành: 5 năm
      Danh sách đóng gói
      1 . Bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp 3onedata IES618-4F (cộng với khối thiết bị đầu cuối) × 1
      2. Hướng dẫn sử dụng × 1
      3. Đĩa CD đính kèm × 1
      4. Giấy chứng nhận chất lượng × 1
      5. Phiếu bảo hành × 1

      PHÂN PHỐI CONVERTER  3ONEDATA

      3onedata Việt Nam ™3ONEDATA VIỆT NAM  là nhà phân phối các sản phâm 3onedata Việt Nam tại Việt Nam. Các sản phẩm chúng tôi phân phối luôn cam kết là hàng chính hãng, đầy đủ giấy tờ CO, CQ và được phân phối trên toàn quốc. Đặc biệt, chúng tôi giao hàng miễn phí cho các khách hàng tại nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.

      3ONEDATA VIỆT NAM cung cấp đầy đủ các dòng sản phẩm của 3onedata trên thị trường, đưa tới cho người sử dụng Bộ Chuyển Đổi Quang Điện 3onedata Chất Lượng Tốt Nhất – Giá Rẻ NhấtDịch Vụ Tốt NhấtGiao Hàng Nhanh NhấtHậu Mãi Tận Tình

      Sản phẩm 3Onedata do chúng tôi phân phối có đầy đủ các dòng bao gồm:

      Trong tình hình thị trường thiết bị viễn thông và CNTT tại Việt Nam có sự bão hòa cũng như chọn lọc và cạnh tranh gay gắt, chúng tôi với đội ngũ cán bộ lâu năm trong nghề cùng hoạch định mục tiêu cam kết từ chất lượng sản phẩm cho đến những giải pháp chuyên nghiệp đi cùng với đó là chi phí đầu tư của khách hàng luôn được hợp lý hóa tối đa. Vậy nên chúng tôi cam kết sẽ đem đến khách hàng sự hài lòng và tin tưởng nhất vì một nền công nghệ ngày một tiên tiến hơn tại Việt Nam.

      MUA 3ONEDATA CHÍNH HÃNG Ở ĐÂU ?

      Ở Việt Nam hiện tại có rất nhiều đơn vị thuộc khối nhà nước – khối doanh nghiệp – công ty tư nhân có nhu cầu rất lớn về Bộ Chuyển Đổi Quang Điện hay còn gọi theo một cách khác là converter. Năm bắt được nhu cầu thị trường, 3oneDaTa Việt Nam Là Đại Diện Duy Nhất ( Distributor ) Phân Phối 3onedata Chính Hãng Tại Việt Nam – http://3onedatavietnam.com.vn/

      3ONEDATA VIỆT NAM

      Phụ Trách Bán Hàng Toàn Quốc : Mr.Tiến – 0948.40.70.80

      Emai: info@3onedatavietnam.com.vn

      Website : http://3onedatavietnam.com.vn/

      3ONEDATA LÀ THIẾT BỊ GÌ ?

      Nhiều khách hàng khi có nhu cầu phát sinh nhu cầu hoặc làm dự án, đều vướng phải vấn đề và luôn có những câu hỏi đặt ra khi nhìn thấy trong hồ sơ yêu cầu Thiết Bị Mạng hay cụ thể là Bộ Chuyển Đổi 3oneDaTa, vậy 3oneDaTa là gì ? chúng ta hay tìm hiểu Thiết Bị Mạng 3oneDaTa Này.

      IES618-4F Switch công nghiệp 4 cổng Ethernet+4 SFP là 1 dòng sản phẩm Thiết Bị Mạng, chức năng của Thiết Bị Mạng 3onedata này là chuyển đổi tín hiệu hay cụ thể là Chuyển Đổi Tín Hiệu Điện Sang Tín Hiệu QuangTín Hiệu Quang Sang Tín Hiệu Điện.

      Thời đại bùng nổ ethernet thì nhu cầu sử dụng Bộ Chuyển Đổi Quang Điện 3oneDaTa càng lớn. Các hệ thống Data-Center, Hệ Thống Tủ Điện Công Nghiệp, Hệ Thống Trạm BTS,Chuyển Đổi Tín Hiệu Điện Sang Quang, Chuyển Đổi tín hiệu video sang quang.

      Hay trong những nhà máy, xí nghiệp cũng cần rất nhiều Switch PoE, Switch PoE Công Nghiệp, Switch Công Nghiệp, Bộ Chuyển Đổi Tín Hiệu RS-232/485/422, Bộ Chuyển Đổi E1,Bộ Chuyển Đổi Giao Diện,Bộ Chuyển Đổi Modbus.

      3ONEDATA VIỆT NAM  phân phân phối chính hãng thiết bị viễn thông khác như : CISCO,UPS,LS,IBM,HPE,ATEN,KINAN,APC,AVOCENT,DELL,vvv..,Hiện nay Intersys Toàn Cầu đã cung ứng đến hầu hết tất cả các quý khách hàng lớn trong nước và ngoài nước như THAILAND,HONGKONG,KOREA,INDONESIA,LAO,CAMPUCHIA,..vv.

      Chúng Tôi ( INTERSYS GLOBAL ) luôn đem lại sự hài lòng cũng như sự uy tín về chất lượng sản phẩm tới tay Quý Khách Hàng.Mọi thiết bị INTERSYS TOÀN CẦU cung cấp đều có đầy đủ giấy tờ về mặt pháp lý như CO,CQ,PL,IV,…

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm KVM-SWITCH Giá Rẻ tại INTERSYS TOÀN CẦU.

      Hãy Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      [ Đặt Mua Hàng Tại HÀ NỘI ]

      Đ/c: Số 3, Ngõ 24B Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.
      Hotline/Zalo: 0948.40.70.80
      Email: info@intersys.com.vn

      [ Đặt Mua Hàng Tại HỒ CHÍ MINH ]

      Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
      Hotline/Zalo: 0948.40.70.80
      Email: info@intersys.com.vn

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “IES618-4F Switch công nghiệp 4 cổng Ethernet+4 SFP”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    HỖ TRỢ 24/7

    • Tell - (024) 33 26 27 28
    • (call / zalo) Mr Tiến - 0948.40.70.80
    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm

      • Kết Nối Với Chúng Tôi

      Hotline: 0948.40.70.80