IES5028-4GS-4F Switch công nghiệp 20 cổng Ethernet + 4 cổng quang+4 SFP

    Mô tả sản phẩm

    1.Hỗ trợ IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z, IEEE 802.3x, IEEE802.1Q, IEEE802.1p, IEEE802.1D, IEEE802.1W
    2.SW-Ring công nghệ bằng sáng chế mạng vòng (Thời gian khôi phục lỗi <20ms)
    3.Hỗ trợ RSTP, thời gian trao đổi chiều <50ms
    4.Hỗ trợ VLAN dựa trên cổng và IEEE 802.1Q VLAN
    5.Hỗ trợ ưu tiên hoàn toàn và ngược lại, hỗ trợ IEEE802.1P, ưu tiên DSCP
    6. Hỗ trợ cổng dựa trên thẻ Tag trunking, IEEE802.3ad, 2 liên kết trung kế nhóm
    7.Hỗ trợ học địa chỉ MAC, tự động lão hóa 8.Hỗ trợ
    kiểm soát tốc độ, kiểm soát bão phát sóng 9.Hỗ trợ
    tập tin cấu hình lên và tải xuống
    10.Hỗ
    trợ cấu hình WEB 11.Hỗ trợ địa chỉ MAC 8K
    12.Hỗ trợ IGMP tĩnh và động
    13.Hỗ trợ phản chiếu cổng hai hướng
    14.Hỗ trợ đầu ra cảnh báo rơle 1 kênh
    15.Thiết kế công nghiệp cấp 4, nhiệt độ làm việc -40-75 ℃
    16. Không có thiết kế quạt, giá đỡ 19 inch lắp
    17. Cấp bảo vệ IP30


    Tell: (024) 33 26 27 28

    Mr Tiến: 0948.40.70.80 

    LƯU Ý: GIÁ BÁN CHƯA BAO GỒM THUẾ VAT 10%

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Hàng Chính Hãng 100%.
    • Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
    • Đổi Trả Miễn Phí Trong 7 Ngày
    • Bảo Hành 12 Tháng
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Giao Hàng Hỏa Tốc Trong 24 Giờ
    • Giao Hàng Tận Nơi Trên Toàn Quốc
    • IES5028-4GS-4F Switch công nghiệp 20 cổng Ethernet + 4 cổng quang+4 SFP

      IES5028-4GS-4F Switch công nghiệp 20 cổng Ethernet + 4 cổng quang+4 SFP
      IES5028-4GS-4F Switch công nghiệp 20 cổng Ethernet + 4 cổng quang+4 SFP

      IES5028-4GS-4F là bộ chuyển mạch Ethernet dự phòng, được quản lý và cấp công nghiệp hỗ trợ 20 cổng Ethernet, 4 cổng cáp quang và 4 cổng Gigabit (khe cắm SFP). Nó cung cấp một số loại chức năng quản lý mạng tiên tiến, chẳng hạn như: mạng vòng dự phòng SW-Ring, VLAN, Trunking, Chất lượng dịch vụ, Kiểm soát tốc độ, phản chiếu cổng, cảnh báo lỗi và nâng cấp phần sụn trực tuyến. 

      SW-Ring có thể đưa Ethernet của bạn đến trạng thái dự phòng thông minh. Thiết kế công nghiệp tiêu chuẩn có thể đáp ứng mọi yêu cầu của ngành công nghiệp. Tất cả các thành phần được sử dụng cấp công nghiệp, sản phẩm có độ tin cậy cao. Nó cung cấp đầu vào cung cấp điện áp rộng.

      SW-RingTM là một số học được thiết kế như một mạng dự phòng nhanh chóng. Nó cung cấp công nghệ khôi phục lỗi của mạng dự phòng nhanh chóng, thời gian khôi phục & lt; 20ms.

      IES5028-4GS-4F Switch công nghiệp 20 cổng Ethernet + 4 cổng quang+4 SFP phù hợp với tiêu chuẩn CE, FCC và yêu cầu thiết kế cấp 4 của Công nghiệp, hỗ trợ đầu vào nguồn 1 kênh và đầu ra cảnh báo rơ le 1 kênh, và nhiệt độ làm việc -40 ~ 75 ℃, có thể đáp ứng tất cả các loại yêu cầu về môi trường công nghiệp. Nó có thể sử dụng trong điện, thủy lợi, khu vực giao thông vận tải, v.v.

      THÔNG SỐ KỸ THUẬT

      IES5028-4GS-4F Switch công nghiệp 20 cổng Ethernet + 4 cổng quang+4 SFP
      IES5028-4GS-4F Switch công nghiệp 20 cổng Ethernet + 4 cổng quang+4 SFP

      Tiêu chuẩn công nghệ : IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z, IEEE802.3x, IEEE802.1Q, IEEE802.1p, IEEE802.1D, IEEE802.1W
      Giao thức: ARP, ICMP, TCP, DHCP, DNS, HTTP, Telnet, SW-Ring, RSTP, SNMP
      Điều khiển luồng: Điều khiển luồng IEEE802.3x, Điều khiển luồng dựa trên áp suất ngược
      Chức năng Chức năng
      chuyển mạch: SW-Ring, QOS, 802.1QVLAN, RSTP, SNMP, Cổng trung kế, bộ lọc đa hướng tĩnh, phản chiếu cổng, băng thông quản lý, kiểm soát bão phát sóng, thống kê lưu lượng cổng, nâng cấp trực tuyến, tải lên và tải xuống tệp cấu hình, hệ thống truy cập tên người dùng
      SW-Ring: Hỗ trợ Single, Couple, Chain, Dual homing
      Thuộc tính trao đổi
      100M Tốc độ chuyển tiếp: 148810pps
      Tốc độ lọc chuyển tiếp 1000M: 1488100pps
      Truyền chế độ: lưu trữ và chuyển tiếp
      Băng thông trao đổi hệ thống: 12,8G
      Bảng địa chỉ MAC: 8K
      Bộ nhớ: 4M
      Giao diện
      Cổng điện: đầu nối RJ45, điều khiển tốc độ tự động 10Base-T / 100Base-TX, Half / full duplex và tự động phát hiện MDI / MDI-X;
      Cổng 100M sợi quang: 100Base-FX, đầu nối SC / ST / FC, hỗ trợ chế độ đơn (tùy chọn 20/40/60/80Km), đa chế độ (2Km), bước sóng: 1310nm, 1550nm
      Cổng sợi quang 1000M: 1000Base-FX (cổng SFP , LC connector)
      Bảng điều khiển cổng: debug cổng nối tiếp carry ra lệnh CLI
      cổng Alarm: 2 cắn terminal block
      1 kênh đầu ra báo động rơle
      Chuyển khoảng cách
      Twisted cáp: 100M (tiêu chuẩn CAT5 / cáp CAT5E)
      Multi-mode: 1310nm, 2 / 5Km
      Single- chế độ: 1310nm, 20/40 / 60Km
      1550nm, 80/100 / 120Km
      Chỉ báo LED Chỉ báo
      chạy: Chạy
      Chỉ báo giao diện: Liên kết (1 ~ 24 / G1 ~ G4)
      Chỉ báo nguồn điện: PWR
      Chỉ báo cảnh báo: Báo động
      Nguồn cung cấp
      Điện áp đầu vào: 100 ~ 240VAC / DC
      Loại đầu vào: Khối đầu cuối 3 bit
      Bảo vệ dòng quá tải: 1.2A
      Tiêu thụ
      Không tải: 10.0W Tiêu thụ
      toàn tải: 15.7W
      Môi trường
      làm việc Nhiệt độ làm việc: -40 ~ 75 ℃
      Nhiệt độ bảo quản: -40 ~ 85 ℃
      Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95% (không ngưng tụ)
      Kết cấu cơ khí
      Vỏ : Cấp bảo vệ IP30, vỏ kim loại
      Lắp đặt: Giá đỡ 1U 19 ”
      Kích thước (W × H × D): 441,6mm × 45mm × 208,9mm
      Tiêu chuẩn công nghiệp
      EMI: FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A
      EMS: EN61000-4-2 (ESD), Leve 4
      EN61000-4-3 (RS), Level 3
      EN61000-4-4 (EFT), Level 4
      EN61000-4 -5 (Xung đột), Mức 4
      EN61000-4-6 (CS), Mức 3
      EN61000-4-8, Mức 5
      Sốc: IEC 60068-2-27 Rơi
      tự do: IEC 60068-2-32
      Rung: IEC 60068-2 -6
      Chứng nhận
      CE, FCC, RoHS, UL508 (Đang chờ xử lý)
      Bảo hành: 5 năm
      Danh sách đóng gói
      1. Bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp 3onedata IES5028-4GS-4F (cộng với khối thiết bị đầu cuối) × 1
      2. Hướng dẫn sử dụng × 1
      3. Đĩa CD đính kèm × 1
      4 . Giấy chứng nhận chất lượng × 1
      5. Phiếu bảo hành × 1
      6. Cáp nguồn × 1

      PHÂN PHỐI CONVERTER  3ONEDATA

      3onedata Việt Nam ™3ONEDATA VIỆT NAM  là nhà phân phối các sản phâm 3onedata Việt Nam tại Việt Nam. Các sản phẩm chúng tôi phân phối luôn cam kết là hàng chính hãng, đầy đủ giấy tờ CO, CQ và được phân phối trên toàn quốc. Đặc biệt, chúng tôi giao hàng miễn phí cho các khách hàng tại nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.

      3ONEDATA VIỆT NAM cung cấp đầy đủ các dòng sản phẩm của 3onedata trên thị trường, đưa tới cho người sử dụng Bộ Chuyển Đổi Quang Điện 3onedata Chất Lượng Tốt Nhất – Giá Rẻ NhấtDịch Vụ Tốt NhấtGiao Hàng Nhanh NhấtHậu Mãi Tận Tình

      Sản phẩm IES5028-4GS-4F Switch công nghiệp 20 cổng Ethernet + 4 cổng quang+4 SFP 3Onedata do chúng tôi phân phối có đầy đủ các dòng bao gồm:

      Trong tình hình thị trường thiết bị viễn thông và CNTT tại Việt Nam có sự bão hòa cũng như chọn lọc và cạnh tranh gay gắt, chúng tôi với đội ngũ cán bộ lâu năm trong nghề cùng hoạch định mục tiêu cam kết từ chất lượng sản phẩm cho đến những giải pháp chuyên nghiệp đi cùng với đó là chi phí đầu tư của khách hàng luôn được hợp lý hóa tối đa. Vậy nên chúng tôi cam kết sẽ đem đến khách hàng sự hài lòng và tin tưởng nhất vì một nền công nghệ ngày một tiên tiến hơn tại Việt Nam.

      MUA 3ONEDATA CHÍNH HÃNG Ở ĐÂU ?

      Ở Việt Nam hiện tại có rất nhiều đơn vị thuộc khối nhà nước – khối doanh nghiệp – công ty tư nhân có nhu cầu rất lớn về Bộ Chuyển Đổi Quang Điện hay còn gọi theo một cách khác là converter. Năm bắt được nhu cầu thị trường, 3oneDaTa Việt Nam Là Đại Diện Duy Nhất ( Distributor ) Phân Phối 3onedata Chính Hãng Tại Việt Nam – http://3onedatavietnam.com.vn/

      3ONEDATA VIỆT NAM

      Phụ Trách Bán Hàng Toàn Quốc : Mr.Tiến – 0948.40.70.80

      Emai: info@3onedatavietnam.com.vn

      Website : http://3onedatavietnam.com.vn/

      3ONEDATA LÀ THIẾT BỊ GÌ ?

      Nhiều khách hàng khi có nhu cầu phát sinh nhu cầu hoặc làm dự án, đều vướng phải vấn đề và luôn có những câu hỏi đặt ra khi nhìn thấy trong hồ sơ yêu cầu Thiết Bị Mạng hay cụ thể là Bộ Chuyển Đổi 3oneDaTa, vậy 3oneDaTa là gì ? chúng ta hay tìm hiểu Thiết Bị Mạng 3oneDaTa Này.

      IES5028-4GS-4F Switch công nghiệp 20 cổng Ethernet + 4 cổng quang+4 SFP là 1 dòng sản phẩm Thiết Bị Mạng, chức năng của Thiết Bị Mạng 3onedata này là chuyển đổi tín hiệu hay cụ thể là Chuyển Đổi Tín Hiệu Điện Sang Tín Hiệu QuangTín Hiệu Quang Sang Tín Hiệu Điện.

      Thời đại bùng nổ ethernet thì nhu cầu sử dụng Bộ Chuyển Đổi Quang Điện 3oneDaTa càng lớn. Các hệ thống Data-Center, Hệ Thống Tủ Điện Công Nghiệp, Hệ Thống Trạm BTS,Chuyển Đổi Tín Hiệu Điện Sang Quang, Chuyển Đổi tín hiệu video sang quang.

      Hay trong những nhà máy, xí nghiệp cũng cần rất nhiều Switch PoE, Switch PoE Công Nghiệp, Switch Công Nghiệp, Bộ Chuyển Đổi Tín Hiệu RS-232/485/422, Bộ Chuyển Đổi E1,Bộ Chuyển Đổi Giao Diện,Bộ Chuyển Đổi Modbus.

      3ONEDATA VIỆT NAM  phân phân phối chính hãng thiết bị viễn thông khác như : CISCO,UPS,LS,IBM,HPE,ATEN,KINAN,APC,AVOCENT,DELL,vvv..,Hiện nay Intersys Toàn Cầu đã cung ứng đến hầu hết tất cả các quý khách hàng lớn trong nước và ngoài nước như THAILAND,HONGKONG,KOREA,INDONESIA,LAO,CAMPUCHIA,..vv.

      Chúng Tôi ( INTERSYS GLOBAL ) luôn đem lại sự hài lòng cũng như sự uy tín về chất lượng sản phẩm tới tay Quý Khách Hàng.Mọi thiết bị INTERSYS TOÀN CẦU cung cấp đều có đầy đủ giấy tờ về mặt pháp lý như CO,CQ,PL,IV,…

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm KVM-SWITCH Giá Rẻ tại INTERSYS TOÀN CẦU.

      Hãy Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      [ Đặt Mua Hàng Tại HÀ NỘI ]

      Đ/c: Số 3, Ngõ 24B Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.
      Hotline/Zalo: 0948.40.70.80
      Email: info@intersys.com.vn

      [ Đặt Mua Hàng Tại HỒ CHÍ MINH ]

      Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
      Hotline/Zalo: 0948.40.70.80
      Email: info@intersys.com.vn

       

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “IES5028-4GS-4F Switch công nghiệp 20 cổng Ethernet + 4 cổng quang+4 SFP”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai.

    HỖ TRỢ 24/7

    • Tell - (024) 33 26 27 28
    • (call / zalo) Mr Tiến - 0948.40.70.80
    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm

      • Kết Nối Với Chúng Tôi

      Hotline: 0948.40.70.80