WS-C2960X-48FPD-L

    Mô tả sản phẩm
    • Tình Trạng: Hàng New Fullbox 100%.
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
    • Trong Hộp Có: Dây nguồn, Tai bắt rack, Ốc cài Rack, sách hướng dẫn sử dụng.
    • Detail: Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 740W, 2 x 10G SFP+, LAN Base

    Tell: (024) 33 26 27 28

    Mr Tiến: 0948.40.70.80 

     

    LƯU Ý: GIÁ BÁN CHƯA BAO GỒM THUẾ VAT 10%

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Hàng Chính Hãng 100%.
    • Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
    • Đổi Trả Miễn Phí Trong 7 Ngày
    • Bảo Hành 12 Tháng
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Giao Hàng Hỏa Tốc Trong 24 Giờ
    • Giao Hàng Tận Nơi Trên Toàn Quốc
    • Giới thiệu tổng quan về WS-C2960X-48FPD-L.

      Thiết bị chuyển mạch Ethernet Cisco Catalyst 2960X-48FPD-L – 48 cổng – Có thể quản lý – 2 x Khe mở rộng – 10/100 / 1000Base-T – 48 x Mạng, 2 x Khe cắm mở rộng – Cặp xoắn – Gigabit Ethernet, 10 Gigabit Ethernet – 2 x SFP + Khe cắm – Hỗ trợ 2 lớp – Cao 1U – WS-C2960X-48FPD-L
      CATALYST 2960-X 48 GIGE POE 740W 2 X 10G 

      Nhà sản xuất Mã sản phẩm: WS-C2960X-48FPD-L

      WS-C2960X-48FPD-L

      Thông tin chung WS-C2960X-48FPD-L

      Tính năng phần mềm dòng Catalyst 2960-XTất cả các Thiết bị chuyển mạch dòng Catalyst 2960-X sử dụng một Hình ảnh Phần mềm Cisco IOS duy nhất cho tất cả các SKU. Tùy thuộc vào kiểu chuyển đổi, hình ảnh Cisco IOS sẽ tự động định cấu hình bộ tính năng LAN Lite, LAN Base hoặc IP Lite.Các mô hình LAN Lite đã giảm chức năng và khả năng mở rộng cho các triển khai nhỏ với các yêu cầu cơ bản. Cisco Catalyst 2960-X Family of Switch có sẵn với các bộ tính năng LAN Base và LAN Lite và Catalyst 2960-XR Family các bộ chuyển mạch có sẵn các bộ tính năng IP Lite.Lưu ý rằng mỗi mô hình chuyển đổi được gắn với một mức tính năng cụ thể; LAN Lite không thể được nâng cấp lên LAN Base và LAN Base không thể được nâng cấp lên IP Lite.
        Nhà chế tạo Hệ thống Cisco, Inc
        Nhà sản xuất một phần số WS-C2960X-48FPD L
        Địa chỉ trang web của nhà sản xuất http://www.cisco.com
        Thương hiệu Cisco
        Dòng sản phẩm Chất xúc tác
        Dòng sản phẩm 2960-X
        Dòng sản phẩm 2960X-48FPD-L
        Tên sản phẩm Bộ chuyển mạch Ethernet 2960X-48FPD-L
        Loại sản phẩm Chuyển mạch Ethernet
        Sản phẩm UPC 012300425186
      Giao diện / Cổng:
        Tổng số cổng mạng 48
        Mô-đun Không
        Chi tiết cổng / mở rộng 48 x Gigabit Ethernet Mạng 
      2 x 10 Gigabit Ethernet mở rộng

      Truyền thông & Hiệu suất WS-C2960X-48FPD-L

        Loại phương tiện được hỗ trợ Cặp xoắn
        Công nghệ Ethernet Gigabit Ethernet 
      10 Gigabit Ethernet
        Mạng lưới công nghệ 10/100 / 1000Base-T
      Mở rộng I / O:
        Số lượng tổng số khe cắm mở rộng 2
        Loại khe cắm mở rộng SFP +
        Số lượng SFP + Slots 2
      Mạng & Truyền thông:
        Lớp được hỗ trợ 2
      Quản lý & Giao thức:
        Quản lý Vâng

      Mô tả sức mạnh của WS-C2960X-48FPD-L.

        Cổng PoE (RJ-45) Vâng
        Nguồn năng lượng Cung cấp năng lượng
        Cung cấp năng lượng dự phòng Vâng
      Tính chất vật lý:
        Đơn vị tương thích 1U
        Yếu tố hình thức Máy tính để bàn có thể gắn rack
        Chiều cao 1.8″
        Chiều rộng 17.5″
        Độ sâu 14.5″
        Trọng lượng (gần đúng) 12,90 lb

      Xem thêm các danh mục tương tự :

       

       

       

       

       

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • WS-C2960X-48FPD-L Specification
      Enclosure type Rack-mountable – 1U
      Ports 48 x 10/100/1000 + 2 x 10G SFP+
      Network management Interface 10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)
      Available PoE Power 740W
      Forwarding bandwidth(Gbps) 108Gbps
      Maximum stacking number 8
      Stack Bandwidth 80 G
      Forwarding Performance 130.9Mpps
      Switching bandwidth 216Gbps
      Maximum active VLANs 1023
      MAC Address Table Size 16K (default)
      CPU APM86392 600MHz dual core
      RAM 256 MB
      Flash Memory 64 MB
      Status Indicators Per-port status: Link integrity, disabled, activity, speed, and full duplex System status: System, RPS, Stack link status, link duplex, PoE, and link speed
      Expansion / Connectivity
      Console ports USB (Type-B), Ethernet (RJ-45)
      Stacking cable Optional
      Power Redundancy Option (PWR-RPS2300)
      Voltage range (Auto) 110V-240V
      Power Consumption Operational 0.89KVA
      Miscellaneous
      Width 17.5 Inches (44.5 cm)
      Depth 14.5 Inches (36.8 cm)
      Height 1.75 Inches (4.5 cm)
      Weight 12.9 lb (5.8 Kg)
      Package Weight 23.48 lb (10.65 Kg)
      Rack Mounting Kit optional
       MTBF in hours 233,370
      Compliant Standards ● IEEE 802.1D Spanning Tree Protocol
      ● IEEE 802.1p CoS Prioritization
      ● IEEE 802.1Q VLAN
      ● IEEE 802.1s
      ● IEEE 802.1w
      ● IEEE 802.1X
      ● IEEE 802.1ab (LLDP)
      ● IEEE 802.3ad
      ● IEEE 802.3af and IEEE 802.3at
      ● IEEE 802.3ah (100BASE-X single/multimode fiber only)
      ● IEEE 802.3x full duplex on 10BASE-T, 100BASE-TX, and 1000BASE-T ports● IEEE 802.3 10BASE-T
      ● IEEE 802.3u 100BASE-TX
      ● IEEE 802.3ab 1000BASE-T
      ● IEEE 802.3z 1000BASE-X
      ● RMON I and II standards
      ● SNMP v1, v2c, and v3
      ● IEEE 802.3az
      ● IEEE 802.1ax
      System software / license
      System software IOS LAN BASE
      license NERGY-MGT-100-K9, EW-DO-100-DE
      features ●Jumbo Frames

      ●VLANS

      ●Voice Vlan

      ●VTPv2

      ●CDPv2

      ●LLDP

      ●802.3ad LACP

      ●PVST/PVST+

      ●802.1W/802.1S

      ●Port Fast/Uplink Fast

      ●port CoS Trust and Override

      ●Scheduling

      ●Priority Queuing

      ●Configure CoS Priority Queues

      ●Weighted Tail Drop

      ●DSCP transparency

      Network security ●SSH, SSL and SCP

      ●RADIUS and TACACS+

      ●SNMPv3 crypto

      ●802.1x

      ●802.1x Accounting / MIB

      ●802.1x w/ port security

      ●802.1x w/Voice VLAN

      ●802.1x Guest VLAN

      ●802.1x VLAN assignment

      ●802.1x MAC-Auth Bypass

      ●BPDU/Root Guard

      ●Port Security

      ●Private VALN Edge

      ●Storm Control

      ●Block unknown unicast and multicast

      ●IGMP Snooping

      ●IGMP Filter/Throttle

      Management and Troubleshooting ●Auto-MDOX

      ●TDR

      ●UDLD

      ●IP SLA Responder

      ●layer 2 / IP Traceroute

      ●SPAN

      ●RSPAN

      ●Express Setup

      ●Device Manager

      ●Cisco Network Assistant

      ●Smartports + Advisor

      ●Troubleshooting Advisor

      ●Drag-and-drop Cisco IOS Upgrade

      ●IP Address DHCP

      ●Autoinstall with saved configuration

      ●Configuration Replace

      ●DHCP Auto Image Upgrade

      ●DHCP Port Based Allocation

      ●Error Disable MIB

      Environmental Ranges
      Operating temperature up to 5000 ft (1500 m) 23ºF to 113ºF

      (-5ºC to 45ºC)

      Operating temperature up to 10,000 ft (3000 m) 23ºF to 104ºF

      (-5ºC to 40ºC)

      Short-term exception at sea level* 23ºF to 131ºF

      (-5ºC to 55ºC)

      Short-term exception up to 5000 feet (1500 m)* 23ºF to 122ºF

      (-5ºC to 50ºC)

      Short-term exception up to 10,000 feet (3000 m)* 23ºF to 113ºF

      (-5ºC to 45ºC)

      Short-term exception up to 13,000 feet (4000 m)* 23º to 104ºF

      (-5ºC to 40ºC)

      Storage temperature up to 15,000 feet (4573 m) -13º to 158ºF

      (-25º to 70ºC)

      Operating altitude Up to 10,000 Feet

      (Up to 3000 Meters)

      Storage altitude Up to 13,000

      (Up to 4000 Meters)

      Operating relative humidity 10% to 95% noncondensing
      Storage relative humidity 10% to 95% noncondensing

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá & Nhận xét WS-C2960X-48FPD-L

    Đánh giá trung bình

    5.00/5

    2 nhận xét & đánh giá
    5
    2
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0
      Đức

      Đã mua sản phẩm này tại INTERSYS TOÀN CẦU

      Hàng đẹp chất lượng tốt , giá cả hợp lý .

      Trần Tuấn Anh

      Đã mua sản phẩm này tại INTERSYS TOÀN CẦU

      Mình đã mua WS-C2960X-48FPD-L tại Cisco Chính Hãng. Sản phẩm chất lượng, giá cả phải chăng, nhân viên nhiệt tình. Khá hài lòng. Đánh giá 5*

    Thêm đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    HỖ TRỢ 24/7

    • Tell - (024) 33 26 27 28
    • (call / zalo) Mr Tiến - 0948.40.70.80
    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm
    • Kết Nối Với Chúng Tôi

    Hotline: 0948.40.70.80