WS-C2960XR-48TS-I

    Mô tả sản phẩm
    • Tình Trạng: Hàng New Fullbox 100%, Có Sẵn Hàng.
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
    • Trong Hộp Có: Dây nguồn, Tai bắt rack, Ốc cài Rack, sách hướng dẫn sử dụng.
    • Detail: Catalyst 2960-XR 48 GigE, 4 x 1G SFP, IP Lite

    Tell: (024) 33 26 27 28

    Mr.Sơn: 098.234.5005 (Thiết Bị Mạng Cisco)

    Mr Tiến: 0948.40.70.80 (Linh Kiện Server)

    Mr Đức: 0931.81.22.99 (UPS APC)

    Ms Lan: 0967.40.70.80 (3Onedata + Tủ Rack)

    LƯU Ý: GIÁ BÁN CHƯA BAO GỒM THUẾ VAT 10%

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Hàng Chính Hãng 100%.
    • Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
    • Đổi Trả Miễn Phí Trong 7 Ngày
    • Bảo Hành 12 Tháng
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Giao Hàng Hỏa Tốc Trong 24 Giờ
    • Giao Hàng Tận Nơi Trên Toàn Quốc
    • Tổng quan về Switch Cisco WS-C2960XR-48TS-I.

      WS-C2960XR-48TS-I thiết bị chuyển mạch Switch Cisco 2960XR cung cấp khả năng phục hồi nguồn với nguồn cung cấp nguồn thay thế trường kép tùy chọn và phần mềm IP Lite Cisco IOS với tính năng định tuyến động và Lớp 3.

      Switch Cisco WS-C2960XR-48TS-I là một trong 2960-XR switch, công tắc IP Lite, hỗ trợ bốn mươi tám cổng Ethernet 10/100/1000 và bốn liên kết SFP 1G. Hình ảnh IP Lite cho phép các tính năng định tuyến lớp truy cập cơ bản 3, chẳng hạn như bài bản RIPV1, V2, OSPF, bài hát EIGRP, HSRP, VRRP, bài PIM, v.v.

      Thông số nhanh của WS-C2960XR-48TS-I

      Bảng 1 cho thấy các thông số nhanh của WS-C2960XR-48TS-I

      Mã sản phẩmWS-C2960XR-48TS-I
      Loại bao vâyRack-mountable – 1U
      Bộ tính năngIP Lite
      Giao diện Uplink4 x 1G SFP
      Cổng48 cổng 10/100/1000 Ethernet Gigabit
      Chuyển tiếp băng thông108Gb / giây
      Số xếp chồng tối đasố 8
      Stack băng thông80G
      Chuyển băng thông216Gb / giây
      RAM512 MB
      Bộ nhớ flash128 MB
      Thứ nguyên44,5 cm x 40,8 cm x 4,45 cm
      Gói trọng lượng17,49 Kg

      Thông tin chi tiết sản phẩm của WS-C2960XR-48TS-I.

      Hình 1 Mặt trước của WS-C2960XR-48TS-I

      Thiết Bị Mạng Switch Cisco Catalyst WS-C2960XR-48TS-IThiết Bị Mạng Switch Cisco Catalyst WS-C2960XR-48TS-I

      Chú thích:

      • Có bốn mươi tám cổng Ethernet Gigabit 10/100/1000 và bốn liên kết SFP 1G trên bảng điều khiển phía trước.
      • Hai cổng USB loại A và một cổng USB loại B (bảng điều khiển) ở bên trái.
      • Công tắc này cung cấp một cổng giao diện điều khiển RJ-45 và một cổng quản lý Ethernet ở bên trái của bảng điều khiển phía trước.

      Hình 2 Mặt sau của WS-C2960XR-48TS-I

      Thiết Bị Mạng Switch Cisco Catalyst WS-C2960XR-48TS-IThiết Bị Mạng Switch Cisco Catalyst WS-C2960XR-48TS-I

      Chú thích:

      1. Khe cắm và nắp mô-đun FlexStack-Plus
      2. Khe cắm nguồn điện (với mô-đun trống)
      3. Đèn LED OK OK
      4. PS OK Đèn LED
      5. Đầu nối nguồn AC trên mô-đun nguồn điện

      WS-C2960XR-48TS-I hỗ trợ xếp chồng với bộ ngăn xếp tùy chọn. Nó có mô-đun FlexStack-Plus (có thể hoán đổi nóng) chèn vào khe nằm trong bảng điều khiển phía sau công tắc và cáp FlexStack dài 0,5 m để kết nối các cổng mô-đun FlexStack-Plus. Mô-đun ngăn xếp nên mua riêng.

      Các phụ kiện của WS-C2960XR-48TS-I.

      Bảng 2 cho thấy một số phụ kiện của WS-C2960XR-48TS-I

      Mô hìnhSự miêu tả
      C2960X-STACKCatalyst 2960-X FlexStack Plus Stacking Module
      CAB-STK-E-0.5MCáp xếp hàng Cisco FlexStack
      GLC-LH-SMDModule thu phát SFP Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH, MMF / SMF, 1310nm, DOM
      GLC-SX-MMDModule thu phát SFP 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM
      CAB-CONSOLE-RJ45Cáp điều khiển 6ft với RJ45 và DB9F
      CAB-CONSOLE-USBCáp điều khiển 6 ft với USB loại A và mini-B

      So sánh với các mục tương tự,

      Bảng 3 cho thấy sự so sánh các mục tương tự.

      Mô hìnhWS-C2960XR-48TS-IWS-C2960XR-48TD-I
      Cổng48 cổng 10/100/1000 Ethernet Gigabit48 cổng 10/100/1000 Ethernet Gigabit
      Uplinks4 x 1G SFP2 x 10G SFP +
      Bộ tính năngIP LiteIP Lite
      Xếp chồng FlexStack-PlusKhông bắt buộcKhông bắt buộc

       

      Kết Luận

      Bài viết này, Cisco Chính Hãng đã cung cấp cho quý vị một cái nhìn tổng quan nhất về những tính năng cũng như thông số kỹ thuật chi tiết về Thiết Bị Mạng Cisco WS-C2960XR-48TS-I. Hy vọng qua bài viết này, quý vị có thể đưa giá được lựa chọn xem switch cisco này có phù hợp nhất với nhu cầu sử của mình hay không để có thể quyết định việc mua sản phẩm. Ciscochinhang.com là nhà Phân Phối Cisco giá rẻ.

      do đó, khi mua các thiết bị cisco của chúng tôi, khách hàng luôn được cam kết chất lượng sản phẩm tốt nhất và giá rẻ nhất. Hàng luôn có sẵn trong kho, đầy đủ CO CQ. đặc biệt chúng tôi có chính sách giá tốt hỗ trợ cho dự án!

      Xem thêm các danh mục tương tự :

       

       

       

       

       

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • WS-C2960XR-48TS-I Specification
      Enclosure typeRack-mountable – 1U
      Ports48 x 10/100/1000 + 4 x 1G SFP
      Network management Interface10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)
      Available PoE PowerNone
      Forwarding bandwidth(Gbps)108Gbps
      Maximum stacking number8
      Stack Bandwidth80G
      Forwarding Performance107.1Mpps
      Switching bandwidth216Gbps
      Maximum active VLANs1023
      MAC Address Table Size16K (default)
      CPUAPM86392 600MHz dual core
      RAM512 MB
      Flash Memory128 MB
      Status Indicators● Per-port status: Link integrity, disabled, activity, speed, and full duplex
      ● System status: System, RPS, Stack link status, link duplex, and link speed
      Expansion / Connectivity
      Console portsUSB (Type-B), Ethernet (RJ-45)
      Expansion Slot(s)1 FlexStack-Plus slot and 1 power redundant slot
      Stack ModulesC2960X-STACK
      Stacking cable● CAB-STK-E-0.5M FlexStack-Plus stacking cable with a 0.5 m length
      ● CAB-STK-E-1M FlexStack-Plus stacking cable with a 1.0 m length
      ● CAB-STK-E-3M FlexStack-Plus stacking cable with a 3.0 m length
      Power supplyPWR-C2-250WAC
      Power DevicePower supply – redundant – plug-in module
      Power Redundancyoptional
      Voltage range (Auto)110V-240V
      Power Consumption Operational0.046kVA
      Miscellaneous
      Width17.5 Inches (44.5 cm)
      Depth16 Inches (40.8 cm)
      Height1.75 Inches (4.45 cm)
      Weight13.2 Pounds (6.0Kg)
      Package Weight38.56 Pounds (17.49 Kg)
      Rack Mounting KitOptional
       MTBF in hours438,130
      Compliant Standards● IEEE 802.1D Spanning Tree Protocol
      ● IEEE 802.1p CoS Prioritization
      ● IEEE 802.1Q VLAN
      ● IEEE 802.1s
      ● IEEE 802.1w
      ● IEEE 802.1X
      ● IEEE 802.1ab (LLDP)
      ● IEEE 802.3ad
      ● IEEE 802.3af and IEEE 802.3at
      ● IEEE 802.3ah (100BASE-X single/multimode fiber only)
      ● IEEE 802.3x full duplex on 10BASE-T, 100BASE-TX, and 1000BASE-T ports
      ● IEEE 802.3 10BASE-T
      ● IEEE 802.3u 100BASE-TX
      ● IEEE 802.3ab 1000BASE-T
      ● IEEE 802.3z 1000BASE-X
      ● RMON I and II standards
      ● SNMP v1, v2c, and v3
      ● IEEE 802.3az
      ● IEEE 802.3ae 10Gigabit Ethernet
      ● IEEE 802.1ax
      System software / license
      System softwareIOS IP Lite
      licenseENERGY-MGMT, ENERGY-MGT-100-K9
      features● IP unicast routing protocols (Static, Routing Information Protocol Version 1 [RIPv1], RIPv2, RIPng, and EIGRP-Stub)
      ● Advanced IP unicast routing protocols (OSPF for Routed Access)
      ● EIGRPv3-Stub and PIMv6-Stub are supported as a part of the IPv6 routing suite.
      ● Equal-cost routing
      ● Policy-based routing (PBR)
      ● Hot Standby Routing Protocol (HSRP) and Virtual Router Redundancy Protocol (VRRP)
      ● Protocol Independent Multicast (PIM)
      Network security● MAC-based VLAN assignment enables ● Cisco TrustSec uses
      ● Comprehensive 802.1X ● IPv6 First-Hop Security
      ● Device Sensor and Device Classifier  ● Cisco Trust Anchor Technology
      ● Cisco Threat Defense ● Private VLANs
      ● Unicast Reverse Path Forwarding (uRPF) ● Multidomain Authentication
      ● Access Control Lists (ACLs) ● Switched Port Analyzer (SPAN)
      ● Secure Shell (SSH) Protocol, Kerberos, and Simple Network Management Protocol Version 3 (SNMPv3)
      ● TACACS+ and RADIUS authentication ● MAC Address Notification
      ● Multilevel security on console access  BPDU Guard
      ● Spanning Tree Root Guard (STRG) ● IGMP filtering
      Management & Troubleshooting● Auto-MDOX ●TDR ● UDLD ● IP SLA Responder

      ● layer 2 / IP Traceroute ● SPAN ● RSPAN

      ● Express Setup ● Device Manager ● Cisco Network Assistant

      ● Smartports + Advisor ● Troubleshooting Advisor ● Drag-and-drop Cisco IOS Upgrade

      ● IP Address DHCP ● Autoinstall with saved configuration ● Configuration Replace

      ● DHCP Auto Image Upgrade ● DHCP Port Based Allocation ● Error Disable MIB

      Technical Support and Services● Cisco SMARTnet Service ● Cisco Smart Foundation Service ● Cisco Smart Care Service

      ● Cisco SP Base Service ● Cisco Focused Technical Support Services

      Environmental Ranges
      Operating temperature up to 5000 ft (1500 m)23ºF to 113º (-5ºC to 45ºC)
      Operating temperature up to 10,000 ft (3000 m)23ºF to 104ºF (-5ºC to 40ºC)
      Short-term exception at sea level*23ºF to 131ºF (-5ºC to 55ºC)
      Short-term exception up to 5000 feet (1500 m)*23ºF to 122ºF (-5ºC to 50ºC)
      Short-term exception up to 10,000 feet (3000 m)*23ºF to 113ºF (-5ºC to 45ºC)
      Short-term exception up to 13,000 feet (4000 m)*23º to 104ºF (-5ºC to 40ºC)
      Storage temperature up to 15,000 feet (4573 m)-13º to 158ºF (-25º to 70ºC)
      Operating altitudeUp to 10,000 (Up to 3000 Meters)
      Storage altitudeUp to 13,000 (Up to 4000 Meters)
      Operating relative humidity10% to 95% noncondensing
      Storage relative humidity10% to 95% noncondensing

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá & Nhận xét WS-C2960XR-48TS-I

    Đánh giá trung bình

    5.00/5

    2 nhận xét & đánh giá
    5
    2
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0
      Đức

      Đã mua sản phẩm này tại INTERSYS TOÀN CẦU

      hàng tốt giá rẻ

      Trần Tuấn Anh

      Đã mua sản phẩm này tại INTERSYS TOÀN CẦU

      Mua hàng tại Cisco chính hãng, mình được tư vấn đầy đủ về thiết bị mình cần mua, cũng như các sản phẩm tương đương. Hài lòng khi mua được WS-C2960XR-48TS-I với giá tốt.

    Thêm đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    HỖ TRỢ 24/7

    • Tell - (024) 33 26 27 28
    • (call / zalo) Mr Tiến - 0948.40.70.80
    • (call / zalo) Mr.Sơn - 098.234.5005
    • (call / zalo) Mr Đức: 0931.81.22.99
    • (call / zalo) Ms Lan: 0967.40.70.80
    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm
    • Kết Nối Với Chúng Tôi

    Hotline: 098.234.5005