WS-C2960X-48TD-L

    Mô tả sản phẩm
    • Tình Trạng: Hàng New Fullbox 100%.
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
    • Trong Hộp Có: Dây nguồn, Tai bắt rack, Ốc cài Rack, sách hướng dẫn sử dụng.
    • Detail: Catalyst 2960-X 48 GigE, 2 x 10G SFP+, LAN Base.

    Tell: (024) 33 26 27 28

    Mr Tiến: 0948.40.70.80 

     

    LƯU Ý: GIÁ BÁN CHƯA BAO GỒM THUẾ VAT 10%

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Hàng Chính Hãng 100%.
    • Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
    • Đổi Trả Miễn Phí Trong 7 Ngày
    • Bảo Hành 12 Tháng
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Giao Hàng Hỏa Tốc Trong 24 Giờ
    • Giao Hàng Tận Nơi Trên Toàn Quốc
    • Tổng quan về WS-C2960X-48TD-L.

      WS-C2960X-48TD-L là một thiết bị chuyển mạch Switch Cisco 2960X có thể xếp chồng lên nhau cho phép truy cập cấp doanh nghiệp cho các ứng dụng của trường và các chi nhánh. Nó bao gồm 48 cổng Ethernet 10/100/1000 và giao diện đường lên SFP + 2 x 10G.

      Thông số nhanh của WS-C2960X-48TD-L

      Hình 1 cho thấy khung nhìn phía trước của switch Cisco 2960X-48TD-L

      Thiết Bị Mạng Switch Cisco Catalyst WS-C2960X-48TD-LThiết Bị Mạng Switch Cisco Catalyst WS-C2960X-48TD-L

      Bảng 1 cho thấy Thông số nhanh của công tắc Cisco 2960X-48TD-L

      Mã sản phẩm WS-C2960X-48TD-L
      Loại bao vây Rack-mountable – 1U
      Bộ tính năng Cơ sở LAN
      Giao diện Uplink 2 x 10G SFP +
      Cổng 48 cổng Ethernet 10/100/1000 Gigabit
      Số xếp chồng tối đa số 8
      Stack băng thông 80G
      Chuyển tiếp băng thông 108Gb / giây
      Chuyển băng thông 216Gb / giây
      RAM 512MB
      Bộ nhớ flash 128MB
      Thứ nguyên 44,5 cm x 27,9 cm x 4,5 cm
      Gói trọng lượng 9,19 Kg

      Thông tin chi tiết sản phẩm của WS-C2960X-48TD-L.

      Hình 2 cho thấy bảng mặt trước của switch Cisco Catalyst WS-C2960X-48TD-L

      Thiết Bị Mạng Switch Cisco Catalyst WS-C2960X-48TD-LThiết Bị Mạng Switch Cisco Catalyst WS-C2960X-48TD-L

      Chú thích:

      1. Cổng quản lý Ethernet
      2. Nút chế độ
      3. Đèn LED chuyển đổi
      4. Cổng USB loại nhỏ B (bảng điều khiển)
      5. Cổng USB loại A
      6. Cổng mô-đun SFP
      7. 48 x 10/100/1000 cổng
      8. Đèn LED CONSOLE
      9. Đèn LED MGMT
      10. Cổng giao diện điều khiển RJ-45
      • Các đèn LED Switch bao gồm đèn LED SYST, STAT, SPEED, RPS, MAST và STACK.

      Hình 3 cho thấy bảng điều khiển phía sau của switch Cisco Catalyst WS-C2960X-48TD-L

      Thiết Bị Mạng Switch Cisco Catalyst WS-C2960X-48TD-LThiết Bị Mạng Switch Cisco Catalyst WS-C2960X-48TD-L

      Chú thích:

      1. Khe cắm và nắp mô-đun FlexStack-Plus
      2. Quạt hút
      3. Đầu nối RPS
      4. Đầu nối nguồn AC

      Hình 4 cho thấy khả năng xếp chồng của WS-C2960X-48TD-L

      Thiết Bị Mạng Switch Cisco Catalyst WS-C2960X-48TD-LThiết Bị Mạng Switch Cisco Catalyst WS-C2960X-48TD-L

      Switch Cisco WS-C2960X-48TD-L này cung cấp khả năng xếp chồng lên tới 8 thiết bị chuyển mạch với cùng một loạt cơ sở LAN 2960-X. Nó cũng có thể xếp chồng lên đến 4 thiết bị chuyển mạch xếp chồng khi được trộn với bộ chuyển mạch cơ sở LAN 2960-S.

      Các phụ kiện của WS-C2960X-48TD-L.

      Bảng 2 cho thấy một số phụ kiện của WS-C2960X-48TD-L

      Mô hình Sự miêu tả
      C2960X-STACK Catalyst 2960-X FlexStack Plus Stacking Module
      CAB-STK-E-0.5M Cáp xếp hàng Cisco FlexStack
      GLC-LH-SMD Mô-đun thu phát SFP Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH, MMF / SMF, 1310nm, DOM
      GLC-SX-MMD Module thu phát SFP 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM
      CAB-CONSOLE-RJ45 Cáp điều khiển 6ft với RJ45 và DB9F
      CAB-CONSOLE-USB Cáp điều khiển 6 ft với USB loại A và mini-B

       

      Kết Luận

      Bài viết này, Cisco Chính Hãng đã cung cấp cho quý vị một cái nhìn tổng quan nhất về những tính năng cũng như thông số kỹ thuật chi tiết về Thiết Bị Mạng Cisco C2960X-48TD-L. Hy vọng qua bài viết này, quý vị có thể đưa giá được lựa chọn xem switch cisco này có phù hợp nhất với nhu cầu sử của mình hay không để có thể quyết định việc mua sản phẩm. Ciscochinhang.com là nhà phân phối cisco giá rẻ.

      do đó, khi mua các thiết bị cisco của chúng tôi, khách hàng luôn được cam kết chất lượng sản phẩm tốt nhất và giá rẻ nhất. Hàng luôn có sẵn trong kho, đầy đủ CO CQ. đặc biệt chúng tôi có chính sách giá tốt hỗ trợ cho dự án!

      Xem thêm các danh mục tương tự :

       

       

       

       

       

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • WS-C2960X-48TD-L Specification
      General
      model info: WS-2960X-48TD-L
      enclosure type Rack-mountable – 1U
      Ports 48 x 10/100/1000 + 2 x 10G SFP+
      Network management Interface 10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)
      Available PoE Power None
      Forwarding bandwidth(Gbps) 108Gbps
      Maximum stacking number 8
      Stack Bandwidth 80G
      Forwarding Performance 130.9Mpps
      Switching bandwidth 216Gbps
      Maximum active VLANs 1023
      MAC Address Table Size 16K (default)
      CPU APM86392 600MHz dual core
      RAM 512 MB
      Flash Memory 128 MB
      Status Indicators Per-port status: Link integrity, disabled, activity, speed, and full duplex System status: System, RPS, Stack link status, link duplex, and link speed
      Expansion / Connectivity
      Console ports USB (Type-B), Ethernet (RJ-45)
      Stacking cable Optional
      Power Redundancy Option (PWR-RPS2300)
      Voltage range (Auto) 110V-240V
      Power Consumption Operational 0.049KVA
      Miscellaneous
      Width 17.5 Inches (44.5 cm)
      Depth 11 Inches (27.9 Cm)
      Height 1.75 Inches (4.5 cm)
      Package Weight 20.26 Pounds (9.19Kg)
      Weight 9.6 Pounds (4.3Kg)
      Rack Mounting Kit optional
      MTBF in hours 445,460
      Compliant Standards ·         IEEE 802.1D Spanning Tree Protocol

      ·         IEEE 802.1p CoS Prioritization

      ·         IEEE 802.1Q VLAN

      ·         IEEE 802.1s

      ·         IEEE 802.1w

      ·         IEEE 802.1X

      ·         IEEE 802.1ab (LLDP)

      ·         IEEE 802.3ad

      ·         IEEE 802.3af and IEEE 802.3at

      ·         IEEE 802.3ah (100BASE-X single/multimode fiber only)

      ·         IEEE 802.3x full duplex on 10BASE-T, 100BASE-TX, and 1000BASE-T ports

      ·         IEEE 802.1D Spanning Tree Protocol

      ·         IEEE 802.1p CoS Prioritization

      ·         IEEE 802.1Q VLAN

      ·         IEEE 802.1s

      ·         IEEE 802.1w

      ·         IEEE 802.1X

      ·         IEEE 802.1ab (LLDP)

      ·         IEEE 802.3ad

      ·         IEEE 802.3af and IEEE 802.3at

      ·         IEEE 802.3ah (100BASE-X single/multimode fiber only)

      ·         IEEE 802.3x full duplex on 10BASE-T, 100BASE-TX, and 1000BASE-T ports

      System software / license
      System software IOS LAN BASE
      license NERGY-MGT-100-K9, EW-DO-100-DE
      features ● IEEE 802.1D Spanning Tree Protocol
      ● IEEE 802.1p CoS Prioritization
      ● IEEE 802.1Q VLAN
      ● IEEE 802.1s
      ● IEEE 802.1w
      ● IEEE 802.1X
      ● IEEE 802.1ab (LLDP)
      ● IEEE 802.3ad
      ● IEEE 802.3af and IEEE 802.3at
      ● IEEE 802.3ah (100BASE-X single/multimode fiber only)
      ● IEEE 802.3x full duplex on 10BASE-T, 100BASE-TX, and 1000BASE-T ports● IEEE 802.3 10BASE-T
      ● IEEE 802.3u 100BASE-TX
      ● IEEE 802.3ab 1000BASE-T
      ● IEEE 802.3z 1000BASE-X
      ● RMON I and II standards
      ● SNMP v1, v2c, and v3
      ● IEEE 802.3az
      ● IEEE 802.1ax
      Network security ·         SSH, SSL and SCP

      ·         RADIUS and TACACS+

      ·         SNMPv3 crypto

      ·         802.1x

      ·         802.1x Accounting / MIB

      ·         802.1x w/ port security

      ·         802.1x w/Voice VLAN

      ·         802.1x Guest VLAN

      ·         802.1x VLAN assignment

      ·         802.1x MAC-Auth Bypass

      ·         BPDU/Root Guard

      ·         Port Security

      ·         Private VALN Edge

      ·         Storm Control

      ·         Block unknown unicast and multicast

      ·         IGMP Snooping

      ·         IGMP Filter/Throttle

      Management and Troubleshooting ·         Auto-MDOX

      ·         TDR

      ·         UDLD

      ·         IP SLA Responder

      ·         layer 2 / IP Traceroute

      ·         SPAN

      ·         RSPAN

      ·         Express Setup

      ·         Device Manager

      ·         Cisco Network Assistant

      ·         Smartports + Advisor

      ·         Troubleshooting Advisor

      ·         Drag-and-drop Cisco IOS Upgrade

      ·         IP Address DHCP

      ·         Autoinstall with saved configuration

      ·         Configuration Replace

      ·         DHCP Auto Image Upgrade

      ·         DHCP Port Based Allocation

      ·         Error Disable MIB

      Environmental Ranges
      Operating temperature up to 5000 ft (1500 m) 23ºF to 113ºF
      Operating temperature up to 10,000 ft (3000 m) 23ºF to 104ºF
      Short-term exception at sea level* 23ºF to 131ºF
      Short-term exception up to 5000 feet (1500 m)* 23ºF to 122ºF
      Short-term exception up to 10,000 feet (3000 m)* 23ºF to 113ºF
      Short-term exception up to 13,000 feet (4000 m)* 23º to 104ºF
      Storage temperature up to 15,000 feet (4573 m) -13º to 158ºF
      Operating altitude Up to 10,000 feet
      Storage altitude Up to 13,000 feet
      Operating relative humidity 10% to 95% noncondensing
      Storage relative humidity 10% to 95% noncondensing

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá & Nhận xét WS-C2960X-48TD-L

    Đánh giá trung bình

    5.00/5

    2 nhận xét & đánh giá
    5
    2
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0
      Đức

      Đã mua sản phẩm này tại INTERSYS TOÀN CẦU

      hàng tốt giá rẻ

      Trần Tuấn Anh

      Đã mua sản phẩm này tại INTERSYS TOÀN CẦU

      Mình đã mua WS-C2960X-48TD-L tại Cisco Chính Hãng. Sản phẩm chất lượng, giá cả phải chăng, nhân viên nhiệt tình. Khá hài lòng. CO & CQ đầy đủ. Đánh giá 5*

    Thêm đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    HỖ TRỢ 24/7

    • Tell - (024) 33 26 27 28
    • (call / zalo) Mr Tiến - 0948.40.70.80
    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm
    • Kết Nối Với Chúng Tôi

    Hotline: 0948.40.70.80