WS-C2960X-48LPD-L

    Mô tả sản phẩm
    • Tình Trạng: Hàng New Fullbox 100%.
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
    • Trong Hộp Có: Dây nguồn, Tai bắt rack, Ốc cài Rack, sách hướng dẫn sử dụng.
    • Detail: Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 370W, 2 x 10G SFP+ LAN Base.
    LƯU Ý: GIÁ BÁN CHƯA BAO GỒM THUẾ VAT 10%

    CAM KẾT CỦA INTERSYS

    • Hàng Chính Hãng 100%.
    • Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
    • Đổi Trả Miễn Phí Trong 7 Ngày
    • Bảo Hành 12 Tháng
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Giao Hàng Hỏa Tốc Trong 24 Giờ
    • Giao Hàng Tận Nơi Trên Toàn Quốc
    • Giới thiệu tổng quan về WS-C2960X-48LPD-L.

      Thiết bị chuyển mạch Ethernet Cisco Catalyst WS-2960X-48LPD-L – 48 cổng – Có thể quản lý – 2 x Khe mở rộng – 10/100 / 1000Base-T – 48 x Mạng, 2 x Khe cắm mở rộng – Cặp xoắn – Gigabit Ethernet, 10 Gigabit Ethernet – 2 x SFP + Khe cắm – Được hỗ trợ 3 lớp – WS-C2960X-48LPD-L
      CATALYST 2960-X 48 GIGE POE 370W, 2 X 10 

      Nhà sản xuất Mã sản phẩm: WS-C2960X-48LPD-L

      Cisco Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 370W, 2 x 10G SFP + LAN

      WS-C2960X-48LPD-L

      Thông tin chung WS-C2960X-48LPD-L.

      Tính năng phần mềm dòng Catalyst 2960-X

      Tất cả các Thiết bị chuyển mạch dòng Catalyst 2960-X sử dụng một Hình ảnh Phần mềm Cisco IOS duy nhất cho tất cả các SKU. Tùy thuộc vào kiểu chuyển đổi, hình ảnh Cisco IOS sẽ tự động định cấu hình bộ tính năng LAN Lite, LAN Base hoặc IP Lite.

      Các mô hình LAN Lite đã giảm chức năng và khả năng mở rộng cho các triển khai nhỏ với các yêu cầu cơ bản. Cisco Catalyst 2960-X Family of Switch có sẵn với các bộ tính năng LAN Base và LAN Lite và Catalyst 2960-XR Family các bộ chuyển mạch có sẵn các bộ tính năng IP Lite.

      Lưu ý rằng mỗi mô hình chuyển đổi được gắn với một mức tính năng cụ thể; LAN Lite không thể được nâng cấp lên LAN Base và LAN Base không thể được nâng cấp lên IP Lite.

        Nhà chế tạoHệ thống Cisco, Inc
        Nhà sản xuất một phần sốWS-C2960X-48LPD L
        Địa chỉ trang web của nhà sản xuấthttp://www.cisco.com
        Thương hiệuCisco
        Dòng sản phẩmChất xúc tác
        Dòng sản phẩm2960-X
        Dòng sản phẩm2960X-48LPD-L
        Tên sản phẩmBộ chuyển mạch Ethernet 2960X-48LPD-L
        Loại sản phẩmChuyển mạch Ethernet
        Sản phẩm UPC882658554377
      Giao diện / Cổng:
        Tổng số cổng mạng48
        Mô-đunKhông
        Chi tiết cổng / mở rộng48 x Gigabit Ethernet Mạng
      2 x 10 Gigabit Ethernet mở rộng

      Truyền thông & Hiệu suất WS-C2960X-48LPD-L.

        Loại phương tiện được hỗ trợCặp xoắn
        Công nghệ EthernetGigabit Ethernet
      10 Gigabit Ethernet
        Mạng lưới công nghệ10/100 / 1000Base-T
      Mở rộng I / O:
        Số lượng tổng số khe cắm mở rộng2
        Loại khe cắm mở rộngSFP +
        Số lượng SFP + Slots2
      Mạng & Truyền thông:
        Lớp được hỗ trợ3
      Quản lý & Giao thức:
        Quản lýVâng
      Mô tả sức mạnh:
        Cổng PoE (RJ-45)Vâng
        Nguồn năng lượngCung cấp năng lượng
        Cung cấp năng lượng dự phòngVâng

      Tính chất vật lý WS-C2960X-48LPD-L.

        Yếu tố hình thứcGiá đỡ
        Chiều cao1.8″
        Chiều rộng17.5″
        Độ sâu14.5″
        Trọng lượng (gần đúng)12,90 lb

      Xem thêm các danh mục tương tự :

       

       

       

       

       

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • WS-C2960X-48LPD-L Specification
      Enclosure typeRack-mountable – 1U
      Ports48 x 10/100/1000 + 2 x 10G SFP+
      Network management Interface10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)
      Available PoE Power370W
      Forwarding bandwidth(Gbps)108Gbps
      Maximum stacking number8
      Stack Bandwidth80 G
      Forwarding Performance130.9Mpps
      Switching bandwidth216Gbps
      Maximum active VLANs1023
      MAC Address Table Size16K (default)
      CPUAPM86392 600MHz dual core
      RAM256 MB
      Flash Memory64 MB
      Status IndicatorsPer-port status: Link integrity, disabled, activity, speed, and full duplex System status: System, RPS, Stack link status, link duplex, PoE, and link speed
      Expansion / Connectivity
      Console portsUSB (Type-B), Ethernet (RJ-45)
      Stacking cableOptional
      Power RedundancyOption (PWR-RPS2300)
      Voltage range (Auto)110V-240V
      Power Consumption Operational0.48KVA
      Miscellaneous
      Width17.5 Inches (44.5 cm)
      Depth14.5 Inches (36.8 cm)
      Height1.75 Inches (4.5 cm)
      Weight12.9 lb (5.9 Kg)
      Package Weight23.48 lb (10.65 Kg)
      Rack Mounting Kitoptional
       MTBF in hours277,960
      Compliant Standards● IEEE 802.1D Spanning Tree Protocol
      ● IEEE 802.1p CoS Prioritization
      ● IEEE 802.1Q VLAN
      ● IEEE 802.1s
      ● IEEE 802.1w
      ● IEEE 802.1X
      ● IEEE 802.1ab (LLDP)
      ● IEEE 802.3ad
      ● IEEE 802.3af and IEEE 802.3at
      ● IEEE 802.3ah (100BASE-X single/multimode fiber only)
      ● IEEE 802.3x full duplex on 10BASE-T, 100BASE-TX, and 1000BASE-T ports● IEEE 802.3 10BASE-T
      ● IEEE 802.3u 100BASE-TX
      ● IEEE 802.3ab 1000BASE-T
      ● IEEE 802.3z 1000BASE-X
      ● RMON I and II standards
      ● SNMP v1, v2c, and v3
      ● IEEE 802.3az
      ● IEEE 802.1ax
      System software / license
      System softwareIOS LAN BASE
      licenseNERGY-MGT-100-K9, EW-DO-100-DE
      features●Jumbo Frames

      ●VLANS

      ●Voice Vlan

      ●VTPv2

      ●CDPv2

      ●LLDP

      ●802.3ad LACP

      ●PVST/PVST+

      ●802.1W/802.1S

      ●Port Fast/Uplink Fast

      ●port CoS Trust and Override

      ●Scheduling

      ●Priority Queuing

      ●Configure CoS Priority Queues

      ●Weighted Tail Drop

      ●DSCP transparency

      Network security●SSH, SSL and SCP

      ●RADIUS and TACACS+

      ●SNMPv3 crypto

      ●802.1x

      ●802.1x Accounting / MIB

      ●802.1x w/ port security

      ●802.1x w/Voice VLAN

      ●802.1x Guest VLAN

      ●802.1x VLAN assignment

      ●802.1x MAC-Auth Bypass

      ●BPDU/Root Guard

      ●Port Security

      ●Private VALN Edge

      ●Storm Control

      ●Block unknown unicast and multicast

      ●IGMP Snooping

      ●IGMP Filter/Throttle

      Management and Troubleshooting●Auto-MDOX

      ●TDR

      ●UDLD

      ●IP SLA Responder

      ●layer 2 / IP Traceroute

      ●SPAN

      ●RSPAN

      ●Express Setup

      ●Device Manager

      ●Cisco Network Assistant

      ●Smartports + Advisor

      ●Troubleshooting Advisor

      ●Drag-and-drop Cisco IOS Upgrade

      ●IP Address DHCP

      ●Autoinstall with saved configuration

      ●Configuration Replace

      ●DHCP Auto Image Upgrade

      ●DHCP Port Based Allocation

      ●Error Disable MIB

      Environmental Ranges
      Operating temperature up to 5000 ft (1500 m)23ºF to 113ºF

      (-5ºC to 45ºC)

      Operating temperature up to 10,000 ft (3000 m)23ºF to 104ºF

      (-5ºC to 40ºC)

      Short-term exception at sea level*23ºF to 131ºF

      (-5ºC to 55ºC)

      Short-term exception up to 5000 feet (1500 m)*23ºF to 122ºF

      (-5ºC to 50ºC)

      Short-term exception up to 10,000 feet (3000 m)*23ºF to 113ºF

      (-5ºC to 45ºC)

      Short-term exception up to 13,000 feet (4000 m)*23º to 104ºF

      (-5ºC to 40ºC)

      Storage temperature up to 15,000 feet (4573 m)-13º to 158ºF

      (-25º to 70ºC)

      Operating altitudeUp to 10,000 Feet

      (Up to 3000 Meters)

      Storage altitudeUp to 13,000

      (Up to 4000 Meters)

      Operating relative humidity10% to 95% noncondensing
      Storage relative humidity10% to 95% noncondensing

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá & Nhận xét WS-C2960X-48LPD-L

    Đánh giá trung bình

    5.00/5

    2 nhận xét & đánh giá
    5
    2
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0
      Đức

      Đã mua sản phẩm này tại INTERSYS TOÀN CẦU

      Nice support

      Trần Tuấn Anh

      Đã mua sản phẩm này tại INTERSYS TOÀN CẦU

      Mình đã mua WS-C2960X-48LPD-L tại Cisco Chính Hãng. Sản phẩm chất lượng, giá cả phải chăng, nhân viên nhiệt tình. Khá hài lòng. Đánh giá 5*

    Thêm đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    HỖ TRỢ 24/7

    • Tell - (024) 33 26 27 28
    • (call / zalo) Mr Tiến - 0948.40.70.80
    • (call / zalo) Mr.Sơn - 098.234.5005
    • (call / zalo) Mr Đức: 0931.81.22.99
    • (call / zalo) Ms Lan: 0967.40.70.80
    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm
    • Kết Nối Với Chúng Tôi

    0948.40.70.80 - 098.234.5005