Trang chủ » Sản phẩm » THIẾT BỊ MẠNG 3ONEDATA » Switch POE » PS5026G-2GS-24POE | SWITCH 24 CỔNG GIGABIT POE ETHERNET + 2 CỔNG GIGABIT SFP

PS5026G-2GS-24POE | SWITCH 24 CỔNG GIGABIT POE ETHERNET + 2 CỔNG GIGABIT SFP

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: PS5026G-2GS-24PoE
    • Mô Tả: Switch 24 cổng PoE Ethernet + 2 cổng Gigabit SFP
    • Tình Trạng: New Fullbox 100%
    • Stock: có sẵn hàng
    • Bảo Hành: 36 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng 3Onedata
    • Made in: China

    Tell: (024) 33 26 27 28

    Mr Tiến: 0948.40.70.80 

     

    LƯU Ý: GIÁ BÁN CHƯA BAO GỒM THUẾ VAT 10%

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Hàng Chính Hãng 100%.
    • Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
    • Đổi Trả Miễn Phí Trong 7 Ngày
    • Bảo Hành 12 Tháng
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Giao Hàng Hỏa Tốc Trong 24 Giờ
    • Giao Hàng Tận Nơi Trên Toàn Quốc
    • TỔNG QUAN VỀ PS5026G-2GS-24PoE

      Switch 24 cổng Gigabit PoE Ethernet + 2 cổng Gigabit SFP 

      PS5026G-2GS-24PoE là bộ chuyển mạch Switch PoE 3onedata thế hệ mới được thiết kế cho mạng bảo mật cao và hiệu suất cao, lớp chuyển đổi lớp thứ hai. Cung cấp hai mươi bốn cổng RJ45 tự điều chỉnh 10/100 / 1000Mbps và hai cổng quang SFP 100 / 1000Mbps, tất cả các cổng đều hỗ trợ chuyển tiếp tốc độ dây, có thể cung cấp cho bạn tính linh hoạt của mạng lớn hơn. Hỗ trợ Vlan ACL dựa trên cổng, dễ dàng thực hiện giám sát mạng, điều tiết lưu lượng, thẻ ưu tiên và kiểm soát lưu lượng. Hỗ trợ truyền thống

      Switch POE PS5026G-2GS-24PoE, Công nghệ bảo vệ liên kết STP / RSTP / MSTP 2; cải thiện đáng kể khả năng chịu lỗi, sao lưu dự phòng để đảm bảo hoạt động ổn định của mạng. Hỗ trợ điều khiển ACL dựa trên thời gian, dễ dàng kiểm soát thời gian truy cập chính xác. Hỗ trợ xác thực 802.1x dựa trên cổng và MAC, dễ dàng thiết lập quyền truy cập của người dùng. Chiến lược QOS hoàn hảo và nhiều chức năng Vlan, dễ bảo trì và quản lý, đáp ứng các yêu cầu truy cập và kết nối của các doanh nghiệp vừa và nhỏ, làng thông minh, khách sạn, mạng văn phòng và mạng lưới trường.

      Switch POE PS5026G-2GS-24PoE có các cổng hỗ trợ chức năng cung cấp năng lượng POE, hỗ trợ tiêu chuẩn IEEE802.3at, khả năng tương thích ngược 802.3af, thiết bị cấp nguồn cho Ethernet, có thể tự động phát hiện tiêu chuẩn nhận dạng của thiết bị điện và thông qua cáp để cung cấp điện.

      Switch 24 cổng Gigabit PoE Ethernet + 2 cổng Gigabit SFP PS5026G-2GS-24PoE
      Switch 24 cổng Gigabit PoE Ethernet + 2 cổng Gigabit SFP PS5026G-2GS-24PoE
      Model : PS5026G-2GS-24PoE
      Switch 24 cổng Gigabit PoE Ethernet + 2 cổng Gigabit SFP PS5026G-2GS-24PoE 


      THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA PS5026G-2GS-24PoE

      Technology

      Standard: IEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3x, IEEE 802.3z, IEEE 802.3at, IEEE 802.3af, IEEE 802.1q, IEEE 802.1p

      Flow control: IEEE802.3x flow control

      Function

      Ethernet Setup, STP/RSTP/MSTP, Storm-control, Port Monitor, Port rate-limit, MAC filtering,The ARP deception, the network cheating, Filtering the IP port, Static binding IP and MAC, Arp trust port, Static routing capacity, Ping and Traceroute,ACE capacity, ACL, QoS, DAI,Port based VLAN, 802.1Q VLAN,Radius, Tacacs+, Preventing DOS attacks, dot1x, The gateway ARP deception,DHCP Relay, DHCP snooping, DHCP Client, FTP/TFTP,HTTP WEB, Telnet, SSH, Console,LLDP, IGMP Snooping, SNMPV1,V2c,V3, RMON(1,2,3,9),POE Status, Power supply management mode (auto/energy/static), The port priority

      Exchange Attribute

      1000M forward speed: 1488100pps

      Transmit mode: store and forward

      System exchange bandwidth: 52Gbps

      MAC address table: 8K

      Memory: 4.1Mbit

      Interface

      Electric port: 10/100/1000Base-T(X) auto negotiation speed, Full/Half duplex mode, auto MDI/MDI-X connection, and RJ45 connector.

      Optical port: 100/1000Mbps SFP

      Transfer Distance

      Twisted cable: 100m (standard Cat3/Cat4/Cat5/Cat5e/Cat6 cables)

      Optical cable:

      1000Base-SX:62.5μm/50μm MMF(2m~550m)

      1000Base-LX:62.5μm/50μm MMF(2m~550m) or 10μm SMF(2m~5000m)

      LED Indicator

      Power indicator: PWR Red

      Port link/act indicator

      10/100Mbps Link/Act/Speed (1~24): Yellow

      1000Mbps Link/Act/Speed (1~24): Green

      SFP indicator: SFP1/SFP2 Green

      PoE indicator: PoE(1~24) Yellow

      Power Supply

      Power Pin Assignment: 1/2(+),3/6(-)

      Input voltage: 100~240VAC, 50/60HZ,400W internal power

      Consumption PS5026G-2GS-24PoE

      Maximum output via PoE: 380W

      Maximum power consumption: 435W

      Working Environment PS5026G-2GS-24PoE

      Working temperature: -20~50℃

      Storage temperature: -40~70℃

      Working humidity: 10%~90% (non-condensing)

      Storage humidity: 5%~90% (non-condensing)

      Mechanical Structure

      Dimensions (L×W×H): 440mm x 208mm x 44mm

      Warranty

      3 years

      Certification

      CE, FCC, RoHS, UL508 (Pending)


      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG SWITCH POE PS5026G-2GS-24PoE

      【 3onedata Chính Hãng ™】 là nhà phân phối các sản phẩm 3onedata Chính hãng tại Việt Nam. Các sản phẩm chúng tôi phân phối luôn cam kết là hàng chính hãng, đầy đủ giấy tờ CO, CQ và được phân phối trên toàn quốc. Đặc biệt, chúng tôi giao hàng miễn phí cho các khách hàng tại nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.

      Sản phẩm 3Onedata do chúng tôi phân phối có đầy đủ các dòng bao gồm:

      • Switch PoE 3Onedata
      • Switch Công Nghiệp 3Onedata
      • Switch PoE Công Nghiệp 3Onedata
      • Serial Device Servers 3Onedata
      • Bộ Chuyển Đổi E1 3Onedata
      • Bộ Chuyển Đổi Modbus 3Onedata
      • Bộ Chuyển Đổi Giao Diện 3Onedata
      • Bộ Chuyển Đổi Quang Điện 3Onedata
      • Bộ Chuyển Đổi Video Sang Quang 3Onedata

      Trong tình hình thị trường thiết bị viễn thông và CNTT tại Việt Nam có sự bão hòa cũng như chọn lọc và cạnh tranh gay gắt, chúng tôi với đội ngũ cán bộ lâu năm trong nghề cùng hoạch định mục tiêu cam kết từ chất lượng sản phẩm cho đến những giải pháp chuyên nghiệp đi cùng với đó là chi phí đầu tư của khách hàng luôn được hợp lý hóa tối đa. Vậy nên chúng tôi cam kết sẽ đem đến khách hàng sự hài lòng và tin tưởng nhất vì một nền công nghệ ngày một tiên tiến hơn tại Việt Nam.

      Xin vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để nhận được hỗ trợ tốt nhất:

      Địa Chỉ Mua Switch POE 3Onedata PS5026G-2GS-24PoE Tại Hà Nội

      Đ/c: Số 3, Ngõ 24B Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.

      Tel: 024 33 26 27 28
      Hotline: (Call/Zalo): 0948.40.70.80
      Email:info@intersys.com.vn 

      Địa Chỉ Mua Switch POE 3Onedata PS5026G-2GS-24PoE Tại Sài Gòn

      Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Tel: 024 33 26 27 28
      Hotline: (Call/Zalo): 0948.40.70.80
      Email:info@intersys.com.vn

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “PS5026G-2GS-24POE | SWITCH 24 CỔNG GIGABIT POE ETHERNET + 2 CỔNG GIGABIT SFP”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    HỖ TRỢ 24/7

    • Tell - (024) 33 26 27 28
    • (call / zalo) Mr Tiến - 0948.40.70.80
    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm
    • Kết Nối Với Chúng Tôi

    Hotline: 0948.40.70.80