Cisco Catalyst WS-C2960X-24TS-LL

Cisco Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

Mã sản phẩm: WS-C2960X-24TS-LL

Hãng SX: CISCO

Giá: Liên hệ
5/5,     3 đánh giá

WS-C2960X-24TS-LL Switch Cisco Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

Giới thiệu sản phẩm Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL chính hãng do công ty Intersys Global phân phối:

Thiết mạng Cisco 2960X WS-C2960X-24TS-LL được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp nhất trong dòng Switch 2960X Series. Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL cung cấp 24 cổng Giga 10/100/1000 Mps Base-T với 02 Uplink GE SFP để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode. WS-C2960X-24TS-LL sử dụng điện AC 220V.

Cisco Catalyst WS-C2960X-24TS-LL là một sản phẩm nổi bật thuộc dòng sản phẩm Catalyst C2960X.Cisco C2960X-24TS-LL với thiết kế 24 Port chuyển đổi Gigabit 2 cổng quang SFP hỗ trợ tính năng LAN Lite.Ciso WS-C2960X-24TS-LL có khả năng xếp chồng lên nhau, giúp cho người dùng tiết kiệm không gian và chi phí đồng thời cũng dễ dàng hơn trong việc phát triển và mở rộng hệ thống.

Switch Cisco Catalyst WS-C2960X-24TS-LL được khách hàng ưa chuộng và tin dùng với các tính năng nổi trội, tuổi thọ cao, và giá thành hợp lý. Không chỉ vậy Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL còn cung cấp một chế độ bảo mật vô cùng tốt, cấp quyền hạn chết truy cập vào mạng đồng thời cũng giúp giảm thiểu các mối đe họa với hệ thống.Cisco WS-C2960X-24TS-LL chính hãng còn cung cấp các giải pháp dự phòng, cho phép ngăn chặn, xử lý linh hoạt các sự cố giúp đảm bảo cho mạng có thể hoạt động ổn định.Tính năng thôn minh Cisco Catalyst SmartOperations giúp đơn giản hóa việc lập PLAN và triển khai với các kĩ thuật viên.Mặt khác nó cũng giúp theo dõi phát hiện và xử lý sự cố trong hệ thống mạng LAN một cách tốt hơn.

Với một CLI, Cisco Identity Services Engine (ISE) cho phép Cisco WS-C2960X-24TS-LL giúp cho việc cấu hình và thiết lập cơ chế bảo mật tốt hơn.
WS-C2960X-24TS-LL Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

Hình ảnh: Cisco Catalyst WS-C2960X-24TS-LL

>> Lưu ý: Sản phẩm được phân phối bởi Công Ty INTERSYS GLOBAL là các phẩm Cisco Chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO, CQ...cho dự án và quan trọng hơn hết là luôn có sẵn hàng. 

Thông số kỹ thuật của sản phẩm CISCO WS-C2960X-24TS-LL

WS-C2960X-24TS-LL Specification
General
model info: WS-2960X-24TS-LL
enclosure type Rack-mountable - 1U
Ports 24 x 10/100/1000 + 2 x 1G SFP
Network management Interface 10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)
Available PoE Power None
Forwarding bandwidth(Gbps) 50Gbps
Maximum stacking number None
Stack Bandwidth None
Forwarding Performance 68.5Mpps
Switching bandwidth 100Gbps
Maximum active VLANs 64
MAC Address Table Size 16K (default)
CPU APM86392 600MHz dual core
RAM 256 MB 
Flash Memory 64 MB 
Status Indicators Per-port status: Link integrity, disabled, activity, speed, and full duplex System status: System, RPS, Stack link status, link duplex, PoE, and link speed
Expansion / Connectivity
Console ports USB (Type-B), Ethernet (RJ-45)
Stacking cable None
Power Redundancy Option (PWR-RPS2300)
Voltage range (Auto) 110V-240V
Power Consumption Operational 0.035KVA
Miscellaneous
Width 17.5 Inches (44.5 cm)
Depth 11 Inches (27.9 cm)
Height 1.75 Inches (4.5 cm)
Package Weight 8.2 Pounds (9.19Kg)
Weight 20.26 Pounds (3.7Kg)
Rack Mounting Kit optional
MTBF in hours 622,350
Compliant Standards IEEE 802.1D Spanning Tree Protocol
● IEEE 802.1p CoS Prioritization
● IEEE 802.1Q VLAN
● IEEE 802.1s
● IEEE 802.1w
● IEEE 802.1X
● IEEE 802.1ab (LLDP)
● IEEE 802.3ad
● IEEE 802.3af and IEEE 802.3at
● IEEE 802.3ah (100BASE-X single/multimode fiber only)
● IEEE 802.3x full duplex on 10BASE-T, 100BASE-TX, and 1000BASE-T ports
IEEE 802.3 10BASE-T
● IEEE 802.3u 100BASE-TX
● IEEE 802.3ab 1000BASE-T
● IEEE 802.3z 1000BASE-X
● RMON I and II standards
● SNMP v1, v2c, and v3
● IEEE 802.3az
● IEEE 802.1ax
System software / license
System software IOS LAN Lite
license NERGY-MGT-100-K9, EW-DO-100-DE
features ● Jumbo Frames
● VLANS 
●Voice Vlan 
●VTPv2 
●CDPv2 
●LLDP 
● 802.3ad LACP 
● PVST/PVST+ 
● 802.1W/802.1S 
● Port Fast/Uplink Fast 
● port CoS Trust and Override 
● Scheduling 
● Priority Queuing 
● Configure CoS Priority Queues 
● Weighted Tail Drop 
● DSCP transparency 
Network security ● SSH, SSL and SCP
● RADIUS and TACACS+
● SNMPv3 crypto
● 802.1x
● 802.1x Accounting / MIB
● 802.1x w/ port security 
● 802.1x w/Voice VLAN
● 802.1x Guest VLAN
● 802.1x VLAN assignment
● 802.1x MAC-Auth Bypass
● BPDU/Root Guard
● Port Security
● Private VALN Edge
● Storm Control
● Block unknown unicast and multicast
● IGMP Snooping
● IGMP Filter/Throttle
Management and Troubleshooting ● Auto-MDOX
●TDR
● UDLD
● IP SLA Responder
● layer 2 / IP Traceroute
● SPAN
● RSPAN
● Express Setup 
● Device Manager
● Cisco Network Assistant
● Smartports + Advisor
● Troubleshooting Advisor
● Drag-and-drop Cisco IOS Upgrade
● IP Address DHCP
● Autoinstall with saved configuration
● Configuration Replace
● DHCP Auto Image Upgrade
● DHCP Port Based Allocation
● Error Disable MIB
Environmental Ranges
Operating temperature up to 5000 ft (1500 m) 23ºF to 113º
Operating temperature up to 10,000 ft (3000 m) 23ºF to 104ºF
Short-term exception at sea level* 23ºF to 131ºF
Short-term exception up to 5000 feet (1500 m)* 23ºF to 122ºF
Short-term exception up to 10,000 feet (3000 m)* 23ºF to 113ºF
Short-term exception up to 13,000 feet (4000 m)* 23º to 104ºF
Storage temperature up to 15,000 feet (4573 m) -13º to 158ºF
Operating altitude Up to 10,000 feet
Storage altitude Up to 13,000 feet
Operating relative humidity 10% to 95% noncondensing
Storage relative humidity 10% to 95% noncondensing
 
Cisco Catalyst WS-C2960X-24TS-LL Cisco Catalyst WS-C2960X-24TS-LL
5 out of 5 based on 3 user ratings.